Tokyo40
JF-Expert Member
- Jun 16, 2013
- 2,065
- 1,926
Sifa za Sanamu:
1. Ngozi na macho zinafanana na binadamu.
2. Wametengenezwa na Silicon ya hali ya juu.
3. Wanatengenezwa size ya binadamu.
4. Mteja anaweza kutoa oda la kutengenezawa umbo analolipenda pamoja na rangi ya macho, nywele na kifua.
5. Viungo vyote vya mwili vinapindika kama vya binadamu.
6. Hakujibu.
7. Made in JAPAN. Bei US$1500-$6000.
Oda zimeshapokelewa kutoka Japan, USA, UK na nchi nyingine.
Orientlovedoll.com







1. Ngozi na macho zinafanana na binadamu.
2. Wametengenezwa na Silicon ya hali ya juu.
3. Wanatengenezwa size ya binadamu.
4. Mteja anaweza kutoa oda la kutengenezawa umbo analolipenda pamoja na rangi ya macho, nywele na kifua.
5. Viungo vyote vya mwili vinapindika kama vya binadamu.
6. Hakujibu.
7. Made in JAPAN. Bei US$1500-$6000.
Oda zimeshapokelewa kutoka Japan, USA, UK na nchi nyingine.
Orientlovedoll.com








