Samwel Sitta: Siyoi Sumari hakuwa Chaguo la wanaCCM

Samwel Sitta: Siyoi Sumari hakuwa Chaguo la wanaCCM

Kachanchabuseta

JF-Expert Member
Joined
Mar 8, 2010
Posts
7,263
Reaction score
685
Nimeshangazwa sana kusikia Mh. S. SItta
akisema Sioi hakuwa chagua la wanaccm maana kapandikizwa
kwa mizengwe.

Akiongea kwa masikitiko kwa ccm kuzidi kudhoofika na kutokukubalika
kwa wananchi amamuomba mwenyekiti wa chama kusafisha chama ili nyota
ya chama ianze kung'ara. Hii ni kwa mjibu wa sitta baada ya kuongea na waandishi wa HAbari

images



Mytake:

Naona chama kinazidi kuparaganyika na sitta anazeeka vibaya
maana unafiki wake ndo unamponza
 
...alisimama kwa chama gani!?
...mbona mpaka mzee wa "busara" wa chama alienda kumuuza!
Hata mie nina mawazo kama yako mbona kwenye mikutano yao hao wana magamba walikuwa wakipiga kampeni ya nguvu hatuwahi kusikia hata mmoja akitamka kinyume.Sitta na Mwakyembe kweli wanachefua.
 
Inawezekana maneno yake yana ukweli ndani yake, chakujiuliza ni kwa nini hawakumzuia huyo aliyekuwa anampandikiza na kumweka aliye chaguo la CCM?
 
Sitta aache unafiki na utoto...wote ni wamoja na unganiko lao ni la imani na maslahi. Kama kweli amesema, maadili ingekuwa mojawapo ya mambo ndani ya CCM alipaswa kuwajibishwa
 
Kitaeleweka tu mwaka huu...
Laana ya Mungu mwenyezi i juu ya CCM,Wametukana,kuiba,kuua na kujeruh hvyo kutenda dhambi dhidi ya Mungu na watanzania wasio na hatia!
 
Back
Top Bottom