Samwel Eto na Didier Drogba nani mkali ?

Proved

JF-Expert Member
Sep 10, 2018
11,101
2,000
Kama kichwa cha habari kilivyo hebu wadau wa soka fungukeni kuhusu miamba hao hapo juu na mchango wao kwenye soka la Africa na huko ulaya
 

magnifico

JF-Expert Member
Jan 14, 2013
6,175
2,000
Asee Etoo anatisha hata Herritier Makambo na Kagere wajipange kwa huyo jamaa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom