samsung windows 8 tablet for sale

samsung windows 8 tablet for sale

elmagnifico

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2011
Posts
8,260
Reaction score
9,764
Hii ni tablet ambayo unaweza itumia
kama computer ukiiunga na
keyboard yake au ukitenganisha na
keyboard inakuwa tablet
Ina run windows 8
Ina 64gb internal memo
Haisupport 3g ni wifi au kwa
kutumia modem
Bei lak 9 ni mpya
 
Hii ni tablet ambayo unaweza itumia
kama computer ukiiunga na
keyboard yake au ukitenganisha na
keyboard inakuwa tablet
Ina run windows 8
Ina 64gb internal memo
Haisupport 3g ni wifi au kwa
kutumia modem
Bei lak 9 ni mpya
Picha hizi hapa chini
 
Back
Top Bottom