ndumbo jr
Member
- Jul 4, 2017
- 74
- 31
Habar za jion wapendwa.
Samsung tv yenye king'amuzi ndani yake na chanel kibao za ndan na nje bila malipo inauzwa tv bado ina hali nzur na imetumika miez 5 ina kila kitu chake yaan iko full box aina tatizo lolote.
Bei ni 300000/= maongezi ruksa
Mawasiliano +255 713844841. Ahsanten
Sent using Jamii Forums mobile app
Samsung tv yenye king'amuzi ndani yake na chanel kibao za ndan na nje bila malipo inauzwa tv bado ina hali nzur na imetumika miez 5 ina kila kitu chake yaan iko full box aina tatizo lolote.
Bei ni 300000/= maongezi ruksa
Mawasiliano +255 713844841. Ahsanten
Sent using Jamii Forums mobile app