Samsung tablet iko kwa soko

Samsung tablet iko kwa soko

mwanajamii mpya

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2017
Posts
554
Reaction score
446
Samsung galaxy tab 3, 16gb storage, bei, 250,000/=. Mbezi Beach.
Call/WhatsApp 0763947003
 

Attachments

  • 201408160933462009_image001.jpg
    201408160933462009_image001.jpg
    49.9 KB · Views: 38
Wakuu, mzigo bado upo kwa soko, bei malewano, karibun. 0763947003
 
Hiyo tab 3 ni ya zamani mno plus huwezi ku update to latest android OS. Lingine, ni WI Fi only and used. Bei yake inatakiwa kuwa laki moja maximum sababu ni toy tu la watoto kucheza games na kuangalia cartoons youtube.
 
Hiyo tab 3 ni ya zamani mno plus huwezi ku update to latest android OS. Lingine, ni WI Fi only and used. Bei yake inatakiwa kuwa laki moja maximum sababu ni toy tu la watoto kucheza games na kuangalia cartoons youtube.
Ahsante, mkuu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom