Samsung Galaxy tab 1 goes cheap

Samsung Galaxy tab 1 goes cheap

Ginner

JF-Expert Member
Joined
May 8, 2011
Posts
1,576
Reaction score
2,227
Ni galaxy tab 1 ya 7". Ina RAM ya 512, na processor ya 1 GHz.
battery life ni kama masaa masita mpaka tisa kulingana na utumiaji wa mtu.
inatumia sim card.

inakwenda kwa laki mbili na nusu 250,000.
inapatikana Dar es salaam.
kwa mazungumzo 0755815174.

ninajitahidi kuattach image.
 
Ni galaxy tab 1 ya 7". Ina RAM ya 512, na processor ya 1 GHz.
battery life ni kama masaa masita mpaka tisa kulingana na utumiaji wa mtu.
inatumia sim card.

inakwenda kwa laki mbili na nusu 250,000.
inapatikana Dar es salaam.
kwa mazungumzo 0755815174.

ninajitahidi kuattach image.

ndugu picha izo hapo kwa wale wanaozihitaji
 

Attachments

  • altAhe2jAtzs78jgefmltSIsV1Z1oh5Iy8ivwGOjsXglECX.jpg
    altAhe2jAtzs78jgefmltSIsV1Z1oh5Iy8ivwGOjsXglECX.jpg
    78 KB · Views: 153
  • altAsjcRXd1StbovAMZjPNfEvF8lj3Xaon0zWFA3H8QobB_.jpg
    altAsjcRXd1StbovAMZjPNfEvF8lj3Xaon0zWFA3H8QobB_.jpg
    39.6 KB · Views: 129
  • altAjI9ismyhd_e1tlGB8rVRaiRNk8W1aTWhECD6Hmt0jQv.jpg
    altAjI9ismyhd_e1tlGB8rVRaiRNk8W1aTWhECD6Hmt0jQv.jpg
    56.3 KB · Views: 139
internal storage(memory), ngapi

Ina 16GB...u can google for more specifications.. Ni galaxy Tab 1. So features za tab 1 utakazozikuta kwenye official sites ndizo ilizonazo hii.
 
Ni galaxy tab 1 ya 7". Ina RAM ya 512, na processor ya 1 GHz.
battery life ni kama masaa masita mpaka tisa kulingana na utumiaji wa mtu.
inatumia sim card.

inakwenda kwa laki mbili na nusu 250,000.
inapatikana Dar es salaam.
kwa mazungumzo 0755815174.

ninajitahidi kuattach image.

Je, mzigo bado unao? kama bado ipo nicheki hapa 0787577755 tufanye biashara.
 
Back
Top Bottom