Royal Son
JF-Expert Member
- Dec 22, 2016
- 1,646
- 3,133
🎧 Samsung USB-C Earphones – Tuned by AKG 🎧
💯 Sauti Safi, Ubora wa Hali ya Juu!
✅ Imetengenezwa kwa ushirikiano na AKG – wataalamu wa sauti duniani
✅ Sauti ya kina, bass laini na treble ang’avu
✅ Inafaa kwa simu zenye USB Type-C
✅ Inakaa vizuri masikioni – haichoshi
✅ Bora kwa muziki, mazungumzo ya simu na video
📍 Location: Arusha
💰 Bei: TSh 15,000/= tu
📞 Piga au WhatsApp: 0712 350 159
💯 Sauti Safi, Ubora wa Hali ya Juu!
✅ Imetengenezwa kwa ushirikiano na AKG – wataalamu wa sauti duniani
✅ Sauti ya kina, bass laini na treble ang’avu
✅ Inafaa kwa simu zenye USB Type-C
✅ Inakaa vizuri masikioni – haichoshi
✅ Bora kwa muziki, mazungumzo ya simu na video
📍 Location: Arusha
💰 Bei: TSh 15,000/= tu
📞 Piga au WhatsApp: 0712 350 159