Samson Mfalila na utabiri wake

Samson Mfalila na utabiri wake

kivyako

JF-Expert Member
Joined
Feb 2, 2012
Posts
14,341
Reaction score
12,067
Ndg wapenzi wa michezo na hasa soka pia wasomaji wa gazeti la mwanaspoti, kuna huyu jamaa samson mfalila uwa anatabiri mechi za ligi kuu ya uingereza nahisi kama angekuwa anacheza kamari sasa hivi angekuwa amefilisiwa, ktk timu ninayoishabikia mimi mara zote ameangukia pua! Sijui nyie wadau vipi kwenye timu mnazoshabikia anapatia?
 
Tatizo ni timu unayoshabikia HAITABIRIKI.piga ua garagaza wewe sio mshabiki wa man utd au barca!
 
Aachane na huo utabiri wa kijinga. huwa nasoma mwanaspoti lakini hiyo column yake siisomi kabisa kwani ni upuuzi mtupu.
 
Ndg wapenzi wa michezo na hasa soka pia wasomaji wa gazeti la mwanaspoti, kuna huyu jamaa samson mfalila uwa anatabiri mechi za ligi kuu ya uingereza nahisi kama angekuwa anacheza kamari sasa hivi angekuwa amefilisiwa, ktk timu ninayoishabikia mimi mara zote ameangukia pua! Sijui nyie wadau vipi kwenye timu mnazoshabikia anapatia?

.... Hakuna mtu ananiboa katika gazeti lao la Mwanaspoti ... kama huyu jamaa... natamani hata nisilinunue kabisa.... naona bado anaoushamba japo amekaa katika fani kwa muda mref ... kwa nini hajirekebishi???
 
Ni maoni yake tu,si utabiri.Maana ya utabiri unaenda na NYOTA kama za sheikh Yahya-RIP.
 
Back
Top Bottom