Kweli uchawa unaua taifa, sasa tume kummwagia kura zote hizo ili iwe nini!? Kumfurahisha, hiyo si kujidanganya tu na kucement madai ya watu kwamba tume haina uhuru wowote. Kama hajajua uhalisia wa kura alizopigiwa, ameridhishwa na kupikwa kwa kura na tume basi miaka mitano kuanzia sasa tuna safari ndefu.Kuna mwenyekiti alikimbiza mabox ya kula ndani kwake anayo hadi leo na eneo lake limeyangazwa matokea 🤣🤣🤣
Vishindo vya wakomaKwa hiyo hapo anawakimbia 2.4%.
Kishindo cha Wakoma kiliwakimbiza WashamiKama ameshinda kwa asilimia 96.7 kwa nini afunge comments??