Samaki wabichi na wa kukaanga aina ya Sangara wanauzwa

Samaki wabichi na wa kukaanga aina ya Sangara wanauzwa

Thesnooperman

Member
Joined
Jul 3, 2013
Posts
57
Reaction score
6
Habari wana Jamiiforums, Mimi nipo Magomeni Kagera, nauza samaki aina ya Sangara kutoka Mwanza. wapo wabichi na waliokaangwa, bei ni nzuri.

Utapata kwa matumizi ya nyumbani, katika baa kwa ajili ya mchemsho pia hata kwa biashara karibuni, mawasiliano ni pm au nipigie kwa no. 0657315853
 
Mkuu kwani biashara ina usiri gani we ndio unataka wateja, wavutie kwa kutaja bei ya kilo, ukubwa wa samaki na mengineyo, siku hizi kuna sim za kamera kibao ungepiga hata picha ya sato wachache na sangara kidogo ukaweka. Wanaposema biashara matangazo haimaanishi kuweka namba ya simu tu na kusema nauza samaki. Weka mambo yatakayo mvutia mteja asiende shekilango aje kwako magomeni.
 
Mkuu kwani biashara ina usiri gani we ndio unataka wateja, wavutie kwa kutaja bei ya kilo, ukubwa wa samaki na mengineyo, siku hizi kuna sim za kamera kibao ungepiga hata picha ya sato wachache na sangara kidogo ukaweka. Wanaposema biashara matangazo haimaanishi kuweka namba ya simu tu na kusema nauza samaki. Weka mambo yatakayo mvutia mteja asiende shekilango aje kwako magomeni.

Mkuu that's too much bwana, unataka hata samaki uletewe na picha? Ww ukiambiwa Sato au Sangara huwajui? Jiongeze kidogo basi mkuu!
 
Back
Top Bottom