Samaki wa Magufuli washindwa kuuzwa

Samaki wa Magufuli washindwa kuuzwa

Kaitaba

JF-Expert Member
Joined
Jun 30, 2009
Posts
915
Reaction score
54
Lile zoezi la kuuza samaki maalufu kama samaki wa Magufuli, lililokuwa lifanyike leo, limeshindikana kutokana na kukosekana mizani ya kupimia hao samaki.

Wizara imeomba pesa serikalini kwa ajili ya kununulia mizani hiyo, ambao kila mmoja unagharimu sh, 300,000/=, na magari ya kubebea hao samaki.
 
Sio kuuzwa bali kugawiwa bure kwa taasisi zilizoomba kupewa samaki hao
 
Back
Top Bottom