Samaki mdogo.??


Akili pesa

Akili pesa

JF-Expert Member
Joined
Jun 18, 2014
Messages
398
Likes
486
Points
80
Akili pesa

Akili pesa

JF-Expert Member
Joined Jun 18, 2014
398 486 80
Wanabodi naomba kujua SAMAKI MDOGO kwa kiingereza anaitwaje? Watu wa ngeli twende sawa hpo tafadhali
 
Jiwedogo

Jiwedogo

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
2,867
Likes
3,989
Points
280
Jiwedogo

Jiwedogo

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
2,867 3,989 280
To get lost is to learn the way...
 
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2013
Messages
7,076
Likes
7,401
Points
280
Dragoon

Dragoon

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2013
7,076 7,401 280
labda ndio small fish.
Ila kwa uelewa wangu samaki ni samaki tu, awe mdogo au mkubwa bado ataitwa samaki. kwa hiyo hata kingereza ni fish tu.
 
Bizz_sam

Bizz_sam

JF-Expert Member
Joined
Oct 16, 2015
Messages
299
Likes
120
Points
60
Bizz_sam

Bizz_sam

JF-Expert Member
Joined Oct 16, 2015
299 120 60
Labda ungeenda moja kwa moja kwa Aina ya samaki husika Ndipo majina tofauti yanakuja. Lakini samaki ni 'fish' general name
 
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined
Aug 10, 2009
Messages
11,665
Likes
5,564
Points
280
Horseshoe Arch

Horseshoe Arch

JF-Expert Member
Joined Aug 10, 2009
11,665 5,564 280
Vice Fish yaani makamu samaki
 

Forum statistics

Threads 1,250,505
Members 481,371
Posts 29,736,039