Samahani sana diamond naomba nisamehe

GABRAISON5

JF-Expert Member
May 13, 2013
207
43
nasikia umekosa tuzo za mama huko south. najua ulikuwa na matarajio makubwa ktk tuzo hizo ila hazikuwa upande wako. rudi nyumbani mwanakwetu njoo tutafakari pamoja juu ya kukosa kwako nionavyo mimi walioko nyuma yako nao ni wakutazamwa babu tale mkubwa fela na hao clouds hawana ushawishi wa kimataifa pia wanajifikiria wao kuliko anayewafanya wajifikirie wangapi wamelalama dhidi ya hawa?

yupo wapi juma nature spark mb doggy cassim saida kalole z anto ray c ? walipotezwa na hawa
 
Diamond wakati unatoka naaamin hukuwa na Fela wala Babu tale,hawa wamekuja baada ya kuhisi unakitu cha kudumu ktk kipaji chako ndo maana wanajitahd kujfanya wao ndo managers wako kumbe wamekukuta ukiwa ktk peak,amka kjana hawa hawa wanakutupa siku c nying ufanye nyayo za wenzio tajwa hapo juuu,pia clouds sio watu wema kwako wanakufanya uonekane u mtu wao huku media nyingne zkuone vipi?utatengwa nao afu utatupwa uonekane sio kitu...amka kjna mapeeema hao n walaghai wengi wa mikosi... Afu kingne punguza kujiamin sana kura za watu hazna bettin mkuu mtoto wa uswazi


Sent from my iPhone using JamiiForums.🔩🔨
 
Eeeh, endeleeni tunawasikiliza mnavyomshauri mr. domo, ila mshaurini pia kukunja chapati siyo anatupia mzimamzima tu kisa ana domo kubwa.
 
Bongo bado sana.....alotazama show ya Dai siku ya tuzo za MAMA atakubaliana na Mimi.....pumzi hana,alibaki anangololoka bila kuimba...twas one of the worst show japo walianza vizuri
 
sio lazima uchangie, kama yaliyokujaa akilini mwako ni kumtusi mtu ni bora ukabakia kuwa msomaji wa comments za wenye hoja! jitu zima hovyooooo!
Tulia wewe kitobo watu tufanye yetu, we nani mpaka unizuie nisikoments
 
Eeeh,
endeleeni tunawasikiliza mnavyomshauri mr. domo, ila mshaurini pia
kukunja chapati siyo anatupia mzimamzima tu kisa ana domo
kubwa.

Inakuhusu nn kama hakunji chapati?Nyooooo una wivu wewe,hakuna aliyekamilika aliyeumbwa na Mungu,mapungufu yako mbona huyaseme utakufa nacho kijiba cha roho.Jipange nawe acha Unaaaa
 
Inakuhusu nn kama hakunji chapati?Nyooooo una wivu wewe,hakuna aliyekamilika aliyeumbwa na Mungu,mapungufu yako mbona huyaseme utakufa nacho kijiba cha roho.Jipange nawe acha Unaaaa
Mna tabu sana nyie vitobo vya Domo!!!
 
Aisee, jamani,
Nilitamani sana apate zile tuzo;

But all in all uko juu kibongo bongo sana.
 
Kwani nilisoma mahali humu kuwa ukiharibu thread ya mtu unaweza kuchapwa, hawa vp!
 
kwa kweli hata mimi nilitamani apate japo ya kujitahidi, na kuna sehemu nilisoma sikumbuki ni nchi gani waliongelea hilo jambo ila walisema kwamba diamond amehangaika sana kujulikana kimataifa alistaili tuzo yani wangempa yoyte ile hata ya kutungia jina hapo hapo ili kumtia moyo lakini sivyo walivyomtupa.
 
Back
Top Bottom