Samahani sa na Kwa USUMBUFU | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Samahani sa na Kwa USUMBUFU

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by pilau, Oct 26, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Oct 26, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,520
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Samahani sana kwa USUMBUFU, Najua na ninafahamu
    kwamba wewe unapenda sana MITUMBA kama MIMI,
    Sasa kuna jamaa anauza MISWAKI USED,
    ni mizuri haiishi haraka, vipi nikuchukulie MINGAP
    I?:flock:
     
  2. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #2
    Oct 26, 2012
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 6,034
    Likes Received: 2,640
    Trophy Points: 280
    Hebu angalia na kama condom used zipo unichukulie kumi.
     
  3. E

    Emaglo Senior Member

    #3
    Oct 26, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    haya bana
     
  4. M

    MAGUNDI Member

    #4
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 15, 2012
    Messages: 7
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahahaha kama vip ni2pie kadhaa 2 au 3
     
  5. Isaac JK

    Isaac JK JF-Expert Member

    #5
    Oct 26, 2012
    Joined: Oct 16, 2012
    Messages: 562
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaigawe kwenu kwanza
     
  6. J

    JAMSHID Member

    #6
    Oct 29, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwani kwenu washaenea? kama tayari mi ctaki
     
  7. THK DJAYZZ

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #7
    Oct 30, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,140
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Teh teh teh

    Near by Sae Mbeya
     
Loading...