Samahani naomba kuuliza jamani..

Samahani naomba kuuliza jamani..

twende kazi

JF-Expert Member
Joined
Apr 3, 2012
Posts
1,520
Reaction score
461
Hivi kuna uhusiano gani wa kisayansi ama wa kiimani muda ambapo adhana inalia na mmbwa nao wanabweka?Nimejiuliza maswali nimekosa majibu..Wenye ufahamu wanijuze..!
 
Adhana ni mara tano kwa siku, je ni zote inakuwa hivyo? Umeanzia mbali lakini huna nia njema. Ungeshangaa kwanini kwenu wote ni mashoga kuanzia babu yako? Ukipata jibu utujuze hapa.
 
Adhana ni mara tatu kwa siku, je ni zote inakuwa hivyo? Umeanzia mbali lakini huna nia njema. Ungeshangaa kwanini kwenu wote ni mashoga kuanzia babu yako? Ukipata jibu utujuze hapa.
mkuu naomba unisamehe kama nimekukwaza ila nimefanya utafiti nimeona hivyo na ni mara zote.Sina nia yoyote mbaya nataka kufahamu tu..Kama una jibu nisaidie..
 
mkuu unaweza kufunguka zaidi?

Nadhani anamaanisha wale waumini wasioonekana huwa wanakwenda masjid pale adhana inapopigwa. Ndo maana mbwa wanachachamaa kweli kweli, si unajua walioshushiwa aya kwanza kabisa wakaamini kabla ya wanadamu ni kina nani?
 
maranyingi ni ile adhana ya alfajiri
Niliwahi kujibiwa hivi:- Nadhani mapepo na wachawi wanaonekana live wakikimbia na kutapatapa wasikiapo jina la mungu likitajwa, na ni wanyama pekee wenye uwezo huo wa kusikia na kuona.Hata wale wanaofanya kazi za kuchunga wanyama hasa maeneo ya makaburini hushuhudia na hushtushwa na vibweka vya wanyama kama mbuzi, ng'ombe, mbwa na kondoo kwenye maeneo hayo ya makaburini eti ni kwamba wanasikia na kushitushwa marehemu wakiadhibiwa kaburini.
Hizo ni imani ambazo sijawahi kusikia uthibitisho wake kiimani, kidini wala kisayansi.
 
Nadhani anamaanisha wale waumini wasioonekana huwa wanakwenda masjid pale adhana inapopigwa. Ndo maana mbwa wanachachamaa kweli kweli, si unajua walioshushiwa aya kwanza kabisa wakaamini kabla ya wanadamu ni kina nani?
kumbeee
 
Sijajuaga kitu hiyo

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums
 
Adhana ni mara tano kwa siku, je ni zote inakuwa hivyo? Umeanzia mbali lakini huna nia njema. Ungeshangaa kwanini kwenu wote ni mashoga kuanzia babu yako? Ukipata jibu utujuze hapa.

Majibu ya dini za waabudu shetani huwa yako namna hii. "Mtawatambua kwa matendo yao".
 
Sijajuaga kitu hiyo

Sent from my BlackBerry 9780 using JamiiForums

Hii kitu siyo jungu mkuu:

JINN ARE CREATED TO WORSHIP ALLAH
I only created jinn and man to worship Me. (Surat adh-Dhariyat, 56)

JINN ARE CREATED OUT OF FIRE
We created the jinn before out of the fire of a searing wind. (Surat al-Hijr, 27)

SURAT AL-JINN IN THE QUR'AN

Say, [O Muhammad], "It has been revealed to me that a group of the jinn listened and said, 'Indeed, we have heard an amazing Qur'an. It guides to the right course, and we have believed in it. And we will never associate with our Lord anyone.
 
Ukijua itakusaidia nini? Ulijuaje kuwa mbwa wanabweka wakati wa adhana? Una maana na mbwa nao wanaadhini? Je huoni kuwa haya ni matusi na kashfa? Je una kazi nyingine ya kufanya? Je umejaribu kuwahoji mbwa kusikia wanasemaje/ Kwanini usiwaulize mashehe? Ila ukienda kufanya hivyo hakikisha kuna polisi karibu. Litakalokupata usilaumu mtu bali ujinga wako.
Hivi kuna uhusiano gani wa kisayansi ama wa kiimani muda ambapo adhana inalia na mmbwa nao wanabweka?Nimejiuliza maswali nimekosa majibu..Wenye ufahamu wanijuze..!
 
Adhana ni mara tano kwa siku, je ni zote inakuwa hivyo? Umeanzia mbali lakini huna nia njema. Ungeshangaa kwanini kwenu wote ni mashoga kuanzia babu yako? Ukipata jibu utujuze hapa.

Mbona huwa mnapenda kujishuki katika kila jambo? The question asked needs answers from both sides. In stead of answering those questions, you are calling names like if you have the right to abuse your privileges . It is sad sometimes to a muhammdan.
 
maranyingi ni ile adhana ya alfajiri
Niliwahi kujibiwa hivi:- Nadhani mapepo na wachawi wanaonekana live wakikimbia na kutapatapa wasikiapo jina la mungu likitajwa, na ni wanyama pekee wenye uwezo huo wa kusikia na kuona.Hata wale wanaofanya kazi za kuchunga wanyama hasa maeneo ya makaburini hushuhudia na hushtushwa na vibweka vya wanyama kama mbuzi, ng'ombe, mbwa na kondoo kwenye maeneo hayo ya makaburini eti ni kwamba wanasikia na kushitushwa marehemu wakiadhibiwa kaburini.
Hizo ni imani ambazo sijawahi kusikia uthibitisho wake kiimani, kidini wala kisayansi.

Mkuu hapa unamaanisha kwamba wakati wa adhana mapepo huwa nayo yanakimbia kwenda misikitini na mbwa wanayaona ndo maana wanabweka? Au?
 
ngoja pachimbike mi leo sitii neno wazee wa jazba ngoja waje!
 
Back
Top Bottom