Android 00
JF-Expert Member
- May 23, 2013
- 774
- 226
Dah mtihani kweli hapa rais kweli anachefua....pwaaa
Hizo hadithi akamsimulie wajukuu zake, hayatuhusu tafadhali tafadhali
Ni kweli wako wengi ila hawajawahi ita press confrence kuelezea.
Leo nimefurahi kupata Raisi akielezea.Natamani aendeleee tu hata mpaka asubuhi.
Ni kweli wako wengi ila hawajawahi ita press confrence kuelezea.
Leo nimefurahi kupata Raisi akielezea.Natamani aendeleee tu hata mpaka asubuhi.
Kuna member humu jf alipata kuhoji kwanini rais anaonekana kwenye uzinduzi wa kampeni nyingi lakini hajaonekana kuzindua mpango wa kumeza dawa za kuzuia mabusha?
Kwa kweli! Shikamoo JK na pole kwa homa na safari. Nachelea kusema kwamba wananchi wako tutachuguzaje afya coz hatuna pesa na hata hosputal zetu hazina dawa na vifaa na hata wataalam. Pesa ya Escro irud baba.
kuwa binadamu mnafiki ni shida sana, bora ungezaliwa mbuzi ukaliwa nyama.:alien: