Samahani kwa nitakaowakera ila lazima nilijibie hili

Samahani kwa nitakaowakera ila lazima nilijibie hili

Sijui kwa nini mademu wa humu wanakuwaga wajabu ajabu....nami ilinitokeaga mwezi uliopita...kilichoniponza demu alkuwa anaongea kwa sauti nyororo sana na kudeka kwingi nikaona nimepata demu mkali na nikasahau hata kumuomba picha yake whatsapp...nikatuma nauli akaja Dar...nikamuelekeza lodge nilipo (nilikuwa nimelala na demu mwingine ndani ambaye ni wa siku zote lakini nilishamwambia kuna mgeni kwa hiyo nimgegede aondoke chap akakubali).Yule wa Mwanza alivyofika(ofcourse walipishana kwenye koridor) Dah keusi ,kabaya ,kafupi halafu kachafu flani...nikajilaumu sana kwa kupoteza hela yangu ya nauli na lodge....kwa hasira nikamgegeda na kumuachia buku 5 kwamba naenda home mara moja wife amenitumia msg....sikurudi tena nikazima simu...sijui lodge alilipa nini na alirudije Mwanza.....Angalizo kwenu enyi mademu mnaopenda kuwafuata wanaume kabla hajakukagua na kukukubali ..please muwe mnatuma hata picha kwanza Duh
 
Sijui kwa nini mademu wa humu wanakuwaga wajabu ajabu....nami ilinitokeage mwezi uliopita...kilichoniponza demu alkkuwa anaongea kwa sauti nyororo sana na kuka kwingi nikaona nimepata demu mkali na nikasahau hata kumuomba picha yake whatsapp...nikatuma nauli akaja Dar...nikamuelekeza lodge nilipo (nilikuwa nimelala na demu mwingine ndani ambaye ni wa siku zote lakini nilishamwambia kuna mgeni kwa hiyo nimgegede aondoke chap akakubali).Yule wa Mwanza alivyofika(ofcourse walipishana kwenye koridor) Dah keusi ,kabaya ,kafupi halafu kachafu flani...nikajilaumu sana kwa kupoteza hela yangu ya nauli na lodge....kwa hasira nikamgegeda na kumuachia buku 5 kwamba naenda home mara moja wife amenitumia msg....sikurudi tena nikazima simu...sijui lodge alilipa nini na alirudije Mwanza.....Angalizo kwenu enyi mademu mnaopenda kuwafuata wanaume kabla hajakukagua na kukukubali ..please muwe mnatuma hata picha kwanza Duh
mkuu hujafanya jambo jema acha kabisa tabia hii, ungempa nauli then umuache
 
Sasa wewe si unaye huyo demu wako unahangaika nini?
Sijui kwa nini mademu wa humu wanakuwaga wajabu ajabu....nami ilinitokeaga mwezi uliopita...kilichoniponza demu alkuwa anaongea kwa sauti nyororo sana na kudeka kwingi nikaona nimepata demu mkali na nikasahau hata kumuomba picha yake whatsapp...nikatuma nauli akaja Dar...nikamuelekeza lodge nilipo (nilikuwa nimelala na demu mwingine ndani ambaye ni wa siku zote lakini nilishamwambia kuna mgeni kwa hiyo nimgegede aondoke chap akakubali).Yule wa Mwanza alivyofika(ofcourse walipishana kwenye koridor) Dah keusi ,kabaya ,kafupi halafu kachafu flani...nikajilaumu sana kwa kupoteza hela yangu ya nauli na lodge....kwa hasira nikamgegeda na kumuachia buku 5 kwamba naenda home mara moja wife amenitumia msg....sikurudi tena nikazima simu...sijui lodge alilipa nini na alirudije Mwanza.....Angalizo kwenu enyi mademu mnaopenda kuwafuata wanaume kabla hajakukagua na kukukubali ..please muwe mnatuma hata picha kwanza Duh
 
Naunga mkono hoja, ukizuzuka na avatar zao lazima ile kwako, nasema kwa sauti ya juu "HAKUNA MWANAMKE/MSICHANA HUMU HATA MMOJA ANAYEFANANA AU KUKARIBIANA NA AVATAR YAKE"
Wengi ni wabovu sana
Uongo!! Me mbona niliweka avatar picha yangu kabisa 🤔
 
Lakini mkatae mkubali wanawake wazuri jf wapo wengi tu ila ni watu wazima asilimia kubwa..
Kuna yule dada alianzishaga WhatsApp group la kujadili engine na magari kwa ujumla
Ni mzuri sana asee nampa sifa zake kama dada yangu
Nimesha deti humu kama mademu saba hivi wakiwemo watu wazima , lakini mmoja tu ndiye alikuwa yuko cute and sexy...wengine niliwakimbia...wengine niligegeda kwa tabu sana
 
Sijui kwa nini mademu wa humu wanakuwaga wajabu ajabu....nami ilinitokeaga mwezi uliopita...kilichoniponza demu alkuwa anaongea kwa sauti nyororo sana na kudeka kwingi nikaona nimepata demu mkali na nikasahau hata kumuomba picha yake whatsapp...nikatuma nauli akaja Dar...nikamuelekeza lodge nilipo (nilikuwa nimelala na demu mwingine ndani ambaye ni wa siku zote lakini nilishamwambia kuna mgeni kwa hiyo nimgegede aondoke chap akakubali).Yule wa Mwanza alivyofika(ofcourse walipishana kwenye koridor) Dah keusi ,kabaya ,kafupi halafu kachafu flani...nikajilaumu sana kwa kupoteza hela yangu ya nauli na lodge....kwa hasira nikamgegeda na kumuachia buku 5 kwamba naenda home mara moja wife amenitumia msg....sikurudi tena nikazima simu...sijui lodge alilipa nini na alirudije Mwanza.....Angalizo kwenu enyi mademu mnaopenda kuwafuata wanaume kabla hajakukagua na kukukubali ..please muwe mnatuma hata picha kwanza Duh
Unatia huruma masikini
 
Hebu tuonyeshe huo uzi alioandika yeye tusome,

Alafu ulichofanya sio kitu poa kumkimbia bila kumuachia nauri ya kurudi kwao mwanza,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom