Salut.......!!!

Optimistic Soul

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
205
Likes
0
Points
33

Optimistic Soul

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
205 0 33
Jamani mtanisamehe niliingia kwa dirisha wakati wa uchaguzi (damn! i was so angry) kwa hiyo sikubisha hodi, sasa jamaa wamenipa maji nimemezea hasira yangu imeenda kutengeneza ulcers tumboni ndo nimekumbuka kwamba kuna watu ndani ya hii kitu (JF), I SALUTE YOU ALL
Let's keep hoping people! pamoja tutashinda.
 

Forum statistics

Threads 1,203,395
Members 456,735
Posts 28,111,497