Salma Kikwete na Anna Mkapa, nani bingwa wa kutumia NGO na ikulu? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salma Kikwete na Anna Mkapa, nani bingwa wa kutumia NGO na ikulu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Father of All, Mar 9, 2012.

  1. Father of All

    Father of All JF-Expert Member

    #1
    Mar 9, 2012
    Joined: Feb 26, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Hakuna ubishi kuwa tangu Benjamin Mkapa alipoinga madarakani aliingia na mtindo wa mkewe kuwa na NGO ya ulaji EOTF. Hili lirithiwa na mke wa Jakaya Kikwete.

    Kadri siku zinavyokwenda naona kama wawili hawa wanachuana. Wanangu nipeni maoni yenu juu ya nani amemshinda mwingine kuichafua na kuitumia ikulu kujineemesha. Mnaweza kuwashindanisha hata watoto wao ukiachia mbali waume zao na matendo ya kazi zao za kulibomoa taifa.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,950
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    Mama Salma ni Mke wa Mtemi Mkubwa sana hapajawahi kutokea Tanzania
     
  3. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #3
    Mar 9, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,748
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kama taifa hatukuwahi weka utaratibu wa kusimamia NGO za hawa mama zetu. Matokeo wamekua wanafanya mambo kulingana na utashi binafsi na wapambe wao!
     
  4. 1800

    1800 JF-Expert Member

    #4
    Mar 9, 2012
    Joined: Dec 27, 2010
    Messages: 2,217
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Nafikiri hawa mama zetu wawili kitu ambacho wametofautiana ni kua,mama Anna Mkapa is good upstairs kwa hiyo hata mambo ya ku run N.G.O ana uwezo nayo kiasi kama proposal write ups etc,ni rahisi kwake kuwa convince donors,wakati upande wa pili wa Mama Salma ana mapungufu katika ilo japo atakua anategemea watendaji kwa 99.5%
     
  5. manning

    manning JF-Expert Member

    #5
    May 17, 2014
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 3,492
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    Nilicherewa kidogo kufungua luninga yangu ya chogo kwenye stesheni ya ITV, na nilipoifungua nilikuta kuna picha ya mama Ana Mkapa na maandishi kwa chini yake kuwa taasisi hiyo inahusika na siasa. Nilitaka nijue maelezo yake lakini ikawa ndo imeisha. Aliyeipata vizuri naomba maelezo yake kwa kirefu. NITASHUKURU SANA kwa msaada huo.
     
  6. H

    Haji Salum JF-Expert Member

    #6
    May 18, 2014
    Joined: Nov 27, 2013
    Messages: 1,022
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Anna mkapa ni mama yako?????!!!!
     
  7. A

    Abunuas JF-Expert Member

    #7
    May 18, 2014
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 8,730
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    tatizo la JF mpaka waokota makopo kama wewe mpo humu. Kwani ungekaa kimya kama hujui kitu ungepungukiwa na nini?
     
  8. manning

    manning JF-Expert Member

    #8
    May 18, 2014
    Joined: Apr 1, 2013
    Messages: 3,492
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    ilichohitaji ni ufafanuzi kuhusu kama WAMMA wanashiriki siasa kama nilivyoona lakini sikupata maelezo zaidi. sikutegemea kejeri, mimi si Warioba jamani mnisamehe.
     
Loading...