Sales & Marketing

Sales & Marketing

Msaga_sumu

JF-Expert Member
Joined
Aug 31, 2022
Posts
346
Reaction score
374
Masoko ya Simu_ Nafasi za Kazi (1).png
 
Kigezo cha mwisho nimekosa Sina uzoefu ata mwezi Mmoja, huwezi kuchukua mkuu
 
Mtu analipwa kwa kamisheni na bado unahitajika uzoefu wa mwaka mzima!?

Tanzania kutoboa kazi sana
 
Hapo EQ imezidi IQ.
Mkuu professionally mimi ni Marketing Manager and Public Relations manager....

Nimefanya sales na baadhi ya taasisi...

Kwa mahitaji yako hata mtu ambaye hana experience ya kutosha unaweza mtrain kwa siku mbili tu akaanza taratibu.

Uzoefu wa mwaka ni mtu ambaye unatakiwa uwe unamlipa mshahara....

Ukiichukulia kwa chuki huwezi kunielewa...

NB
Tanzania watu wanatake advantage kwa sababu watu wana njaa..... So far Good luck.
 
Back
Top Bottom