sales executive postal bank


I

ineb

Member
Joined
Jan 5, 2013
Messages
80
Likes
1
Points
15
I

ineb

Member
Joined Jan 5, 2013
80 1 15
kwa wale waliofanya oral interview pale postal bank ya sales executive...kuna yeyote aliyeitwa kazini??
 
M

malifimbo

Senior Member
Joined
Apr 2, 2013
Messages
109
Likes
7
Points
35
M

malifimbo

Senior Member
Joined Apr 2, 2013
109 7 35
watakujibu walio omba rafiki asante
 
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
1,221
Likes
12
Points
135
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
1,221 12 135
kwa wale waliofanya oral interview pale postal bank ya sales executive...kuna yeyote aliyeitwa kazini??
Kaka wameniambia kuwa nimepata kazi toka tarehe 27 mwezi jana na mkataba wao nkaufuata nianze kazi tarehe 2 December ila cjausign wala kuurudisha mana ni magumashi hatari
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
920
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 920 280
Kaka wameniambia kuwa nimepata kazi toka tarehe 27 mwezi jana na mkataba wao nkaufuata nianze kazi tarehe 2 December ila cjausign wala kuurudisha mana ni magumashi hatari
magumash kivip,kwan wanalipa sh ngapi?
 
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
1,221
Likes
12
Points
135
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
1,221 12 135
magumash kivip,kwan wanalipa sh ngapi?
400k including transportation n airtime halafu target kwa mwezi upate deposits za 20mil hyo kweli fair, mkataba ni temporary miezi mitatu bt stil wana haki ya kuterminate anytime
 
josephangetile

josephangetile

Senior Member
Joined
Dec 23, 2011
Messages
100
Likes
3
Points
35
josephangetile

josephangetile

Senior Member
Joined Dec 23, 2011
100 3 35
400k including transportation n airtime halafu target kwa mwezi upate deposits za 20mil hyo kweli fair, mkataba ni temporary miezi mitatu bt stil wana haki ya kuterminate anytime
dah! Naanza kuamini coz hawa jamaa kwenye interview walinipiga swali la mshahara wakaniambia upo tayali kufanya kazi kwa malipo ya laki 4 plus laki 1 ya commision, dah! Kumbe walikuwa seriuz!
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
920
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 920 280
400k including transportation n airtime halafu target kwa mwezi upate deposits za 20mil hyo kweli fair, mkataba ni temporary miezi mitatu bt stil wana haki ya kuterminate anytime
huo ni mshahara au posho?
 
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2012
Messages
678
Likes
35
Points
45
I

ilisha juniour

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2012
678 35 45
Hatari sana,wanawalipa laki nne wao wanajilipa mamilioni
 
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined
Feb 24, 2011
Messages
10,033
Likes
920
Points
280
Perry

Perry

JF-Expert Member
Joined Feb 24, 2011
10,033 920 280
Kumbe bank njaa tu..asa mbona wafanyakazi wa bank wanajifanyaga bab kubwa hvo!
 
O

option

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2013
Messages
1,764
Likes
859
Points
280
O

option

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2013
1,764 859 280
duh sales! sales! sales! ndio kazi zetu hizi babu
 
F

farfadh2009

Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
36
F

farfadh2009

Member
Joined Aug 19, 2013
6 0 0
Habari zenu wanajamvi!Hawa jamaa baada ya kufanya interview yao,i mean oral interview wanakucheck km baada ya sk ngapi kupita?Naomba kujuzwa kwa wale mnaojua!
 
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
1,221
Likes
12
Points
135
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
1,221 12 135
Habari zenu wanajamvi!Hawa jamaa baada ya kufanya interview yao,i mean oral interview wanakucheck km baada ya sk ngapi kupita?Naomba kujuzwa kwa wale mnaojua!
Ndugu waliita watu tarehe 27 Nov kama hujapigiwa pole
 
F

farfadh2009

Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
36
F

farfadh2009

Member
Joined Aug 19, 2013
6 0 0
Hii ni ya juzi bro!Elewa swali kabla ya kujibu plz.Angalia swali tena ndo ujibu bro.
 
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2013
Messages
1,221
Likes
12
Points
135
kuku87

kuku87

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2013
1,221 12 135
Hii ni ya juzi bro!Elewa swali kabla ya kujibu plz.Angalia swali tena ndo ujibu bro.
Duh ndo umenishushua mwnyw wakat mwnyw hujasema interview umefanya lini, swala ni hili ulikuwa uwaulize mwnyw majibu lini
 
F

farfadh2009

Member
Joined
Aug 19, 2013
Messages
6
Likes
0
Points
0
Age
36
F

farfadh2009

Member
Joined Aug 19, 2013
6 0 0
I didnt do dat!Ndo maana nikauliza kwa wale ambao walifanya,iliwachukuwa mda gani kuitwa not otherwise bro.
 
cement

cement

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Messages
582
Likes
15
Points
35
cement

cement

JF-Expert Member
Joined May 5, 2012
582 15 35
vijana wa sasa hivi kweli mchele mchele mnataka muanze na kazi za mamilioni sasa utasubili sanaaaaaaa badala uingie kwenye system unaanza kulalamika mshahara hautoshi kweli?

hebu mjitambue wadogo zangu kazi ni ngumu sana kupata wengine hata kwa mshahara huo watakimbilia
duh mpaka mkataba wamekuba bado unakataaaa
hakuna benk imayokopesha vizuri wafanyakazi wake kama hii

hatari sanaaaa
 
cement

cement

JF-Expert Member
Joined
May 5, 2012
Messages
582
Likes
15
Points
35
cement

cement

JF-Expert Member
Joined May 5, 2012
582 15 35
Kaka wameniambia kuwa nimepata kazi toka tarehe 27 mwezi jana na mkataba wao nkaufuata nianze kazi tarehe 2 December ila cjausign wala kuurudisha mana ni magumashi hatari

vijana wa sasa hivi kweli mchele mchele mnataka muanze na kazi za mamilioni sasa utasubili sanaaaaaaa badala uingie kwenye system unaanza kulalamika mshahara hautoshi kweli?

hebu mjitambue wadogo zangu kazi ni ngumu sana kupata wengine hata kwa mshahara huo watakimbilia
duh mpaka mkataba wamekuba bado unakataaaa
hakuna benk imayokopesha vizuri wafanyakazi wake kama hii

hatari sanaaaa
 

Forum statistics

Threads 1,251,979
Members 481,948
Posts 29,792,185