Salary scale ya PGS 13 - 14 | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salary scale ya PGS 13 - 14

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by magesa77, Dec 6, 2011.

  1. m

    magesa77 Senior Member

    #1
    Dec 6, 2011
    Joined: May 22, 2011
    Messages: 118
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Wanajamii naomba mnisaidie kujua hiyo scale ni kama shilingi ngapi pesa ya kitanzania? asanteni!
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,952
    Likes Received: 262
    Trophy Points: 180
    angalia vizuri kama ni PGS au PGTS kamanda
     
  3. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #3
    Dec 7, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,576
    Likes Received: 218
    Trophy Points: 160
    Inaweza kuwa PGSS. Hii ni mishahara ya mashirika ya kiserikali/umma.
     
  4. Kibuja

    Kibuja JF-Expert Member

    #4
    Dec 7, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 510
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    hiyo ni kama 1,200,000 hivi
     
  5. m

    mnazaleti Member

    #5
    Dec 9, 2011
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 60
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 15
    Vipi kuhusu PMGSS 13-14 ni kama shilingi za kitanzania ngapi?
     
Loading...