Salamu yangu ya kwanza, pokeeni JF members

Esayi

JF-Expert Member
Dec 3, 2017
356
250
Habari ya uzima sana JF,

Nami nimeweza kujiunga na JF maana siku nyingi sana najaribu inanitoa ushamba na hamu yangu kubwa ya kujiunga ni kuwa nashiriki midahalo inayotolewa humu kwa wema pia nina uzi naja kuutoa nipate ushauri kutoka kwenu.

Natanguliza hii salamu kupata kujua kama naonekana post zangu kwenu mnanipata MUNGU awabariki sana nyote.
 

kayeke

JF-Expert Member
Nov 12, 2017
1,581
2,000
Karibuni sana mkuu. Salam zako tumezipokea. Salamu ni nisu ya kuonana. Karibuni sana tena.
 

Raphello

Senior Member
Mar 20, 2017
162
250
Uzi unaouleta jaribu kuweka vituo,maana umenipa shida kweli.Na bado sijakupata,ila nimejaribu kukupa ushali.
 

Esayi

JF-Expert Member
Dec 3, 2017
356
250
Uzi unaouleta jaribu kuweka vituo,maana umenipa shida kweli.Na bado sijakupata,ila nimejaribu kukupa ushali.
Poa kamanda! Ndiyo maana niksema nitangulize salaam, ili nijue vipi watu wanaelewa kwa mwandiko upi!
 

No Escape

JF-Expert Member
Mar 7, 2016
6,692
2,000
"post zangu kwenu mnanipata MUNGU"Naomba nitafsirie hapo tafadhali ila karibu mzanzibari mwenzangu.
 

Emiir

JF-Expert Member
Dec 15, 2013
23,420
2,000
Huu uandishi wako vp? Mbona kama treni kutoka Dar kwenda Kigoma tena mwisho wa reli, je treni haina mikoa inayosimama?
 

DMCT

JF-Expert Member
Apr 25, 2015
2,285
2,000
Mkuu
Habari ya uzima sana JF nami nimeweza kujiunga na JF maana siku nyingi sana najaribu inanitoa ushamba na hamu yangu kubwa ya kujiunga ni kuwa nashiriki midahalo inayotolewa humu kwa wema pia Niko na Uzi naja kuutoa nipate ushali kutoka kwenu natanguliza hii salamu kupata kujua kama naonekana post zangu kwenu mnanipata MUNGU awabariki sana nyote
karibu sana home of great thinkers
 

Esayi

JF-Expert Member
Dec 3, 2017
356
250
"post zangu kwenu mnanipata MUNGU"Naomba nitafsirie hapo tafadhali ila karibu mzanzibari mwenzangu.
Namaanisha, nikiandika nitaonekana kwenu nilicho kiandika! au hakitaonekana, lakini kumbe kinaonekana maana mnanipata. Ndiyo hiyo maana yangu
 

Jumaaofficial

JF-Expert Member
Oct 12, 2017
255
250
Habari ya uzima sana JF,

Nami nimeweza kujiunga na JF maana siku nyingi sana najaribu inanitoa ushamba na hamu yangu kubwa ya kujiunga ni kuwa nashiriki midahalo inayotolewa humu kwa wema pia nina uzi naja kuutoa nipate ushauri kutoka kwenu.

Natanguliza hii salamu kupata kujua kama naonekana post zangu kwenu mnanipata MUNGU awabariki sana nyote.
Karibu sana, jitahidi kuandika vizuri.

Karibu sana.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom