Salama ya CDM, Mbowe, Slaa na Zitto wote wapumzike

Salama ya CDM, Mbowe, Slaa na Zitto wote wapumzike

shiezo

Member
Joined
Oct 29, 2010
Posts
51
Reaction score
11
Zitto kwa kutumia njia za siri ameikosea CDM, lakini kilichoandikwa kwenye waraka pia kina ukweli juu ya udhaifu wa uongozi wa Mbowe na Dk.Slaa.

Hivyo ningepewa nafasi ya kufanya maamuzi kwa maslahi ya chama, ningewang'oa wote, Zitto na watu wake kwa upande mmoja na Mbowe&Dk. Slaa.
 
Magamba mnaweweseka kweli na maamuzi ya CDM! Mayowe ya nini wakati CDM haiwahusu? Kuna nini nyuma ya pazia?
 
Mnaonaje huyo Zitto mkimchukua na kumfanya mwenyekiti wenu wa taifa wa CCM kama mnavyotaka?
 
Zitto kwa kutumia njia za siri ameikosea CDM, lakini kilichoandikwa kwenye waraka pia kina ukweli juu ya udhaifu wa uongozi wa Mbowe na Dk.Slaa.

Hivyo ningepewa nafasi ya kufanya maamuzi kwa maslahi ya chama, ningewang'oa wote, Zitto na watu wake kwa upande mmoja na Mbowe&Dk. Slaa.

coment za magamba ungoe mwkt na katb ujiweke wewe magamba,eti wameshindwa kutoka chama cha mwisho kuwa chama chapili baada ya kuibiwa kula unasema wameshindwa ,chaguzi ndogo ubunge viti viwli wakapata kimoja ambacho hakikuwa cha kwao madiwani wameongeza viti ambavyo awali havikuwa vya kwao unasema waondoke mccm hawalali kwa ajili yao ,wamenusurika kuhuwawa mara kibao unasema wameshindwa ,ccm mmebadili makatibu mara 3 ili kuwakabili mmeshindwa we mchawi ushindwe kwa jina la yesu
 
hilo ndio tatizo lenu. badala ya kujadili hoja mnakimbilia hoja nyepesi! kwamba ukitofautiana na mbowe tu basi ushakuwa magamba.

jibu hoja hapa. hoja yangu ni kwamba zitto ni msaliti katika chama lakini pia waraka wa akina zitto una contents kuhusu udhaifu wa uongozi wetu.

uamuzi wa kuwatoa wote ndio wenye manufaa zaidi katika chama. tutakuwa tumeepuka usaliti wa zitto lakini pia tumeimarisha uongozi na kuondoa uongozi dhaifu
 
hilo ndio tatizo lenu. badala ya kujadili hoja mnakimbilia hoja nyepesi! kwamba ukitofautiana na mbowe tu basi ushakuwa magamba.

jibu hoja hapa. hoja yangu ni kwamba zitto ni msaliti katika chama lakini pia waraka wa akina zitto una contents kuhusu udhaifu wa uongozi wetu.

uamuzi wa kuwatoa wote ndio wenye manufaa zaidi katika chama. tutakuwa tumeepuka usaliti wa zitto lakini pia tumeimarisha uongozi na kuondoa uongozi dhaifu
Kwa vipi? By the way, utakuwa umeimarisha uongozi upi?
 
Zitto kwa kutumia njia za siri ameikosea CDM, lakini kilichoandikwa kwenye waraka pia kina ukweli juu ya udhaifu wa uongozi wa Mbowe na Dk.Slaa.

Hivyo ningepewa nafasi ya kufanya maamuzi kwa maslahi ya chama, ningewang'oa wote, Zitto na watu wake kwa upande mmoja na Mbowe&Dk. Slaa.

Hapa napata picha ya mtazamo wako,nimekuelewa vyema
 
hilo ndio tatizo lenu. badala ya kujadili hoja mnakimbilia hoja nyepesi! kwamba ukitofautiana na mbowe tu basi ushakuwa magamba.

jibu hoja hapa. hoja yangu ni kwamba zitto ni msaliti katika chama lakini pia waraka wa akina zitto una contents kuhusu udhaifu wa uongozi wetu.

uamuzi wa kuwatoa wote ndio wenye manufaa zaidi katika chama. tutakuwa tumeepuka usaliti wa zitto lakini pia tumeimarisha uongozi na kuondoa uongozi dhaifu

Kwa mwenye akili atachukua Mawazo haya na kuyaganyia kazi,ila kwa mwenye akili ndogo atakurupuka na kutukana
 
Waraka umejaa ukweli usio pingika.

Zitto si kibaraka wa CCM hilo lipo wazi kabisa.

Wamemvua Zitto madaraka yake, huenda hiyo ikawa sawa.
hata hivyo Mbowe na Dr Slaa wanatakiwa kujibu hoja nyingi zilizomo kwenye waraka.
Vinginevyo sisi akina Madela hatutalala.
Haachwi mtu hapa aendelee kutamba kama Dume la Nyani.
CDM si mali ya Mbowe au Mzee Mtei, ukwe kwenye chama uambatane na uwezo.
Kwangu mimi hoja hii bado ni mbichi sana na ninashukuru imekuja sasa 2013 bado upo muda wa kushikana mashati.

Kama kuna mtu anataka kuendesha chama kama Kampuni Binafsi muda wa kufanya hivyo amekwisha nyang'anywa.

Siwezi kulala mpaka yaliyomo kwenye waraka yawekwe wazi.
 
umechelewa sana...badala yake waraka umemwanika sana Zitto yaani kajisema sana tabia yake iliyokuwa ikichukiwa na jamii, papara zake, hasira zake..kwa ujumla ni CV ya ZITO kuliko hata harakati.
 
Back
Top Bottom