Salaams wana JF | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Salaams wana JF

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by imanisilver, Jul 3, 2009.

  1. i

    imanisilver New Member

    #1
    Jul 3, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wana JF,
    Napenda kuwapongeza wote kwa kazi nzuri na michango mingi yenye kujenga. Nimekuwa msomaji wa muda mrefu sana.
    Nimeona nijiunge nanyi ili niweze kuchangia.
    Siko anony...ni mwandishi, mchumi, mwalimu, mjasiriamali na analyst hivyo nitafurahi kupata wasaa wa kushirikiana nanyi ili niweze kujifunza zaidi.
    Wasalaam,
    I
     
  2. JosM

    JosM JF-Expert Member

    #2
    Jul 3, 2009
    Joined: Oct 11, 2008
    Messages: 684
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    karibu sana Imanisilver.
     
  3. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #3
    Jul 3, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,581
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Karibu sana ndani ya JF. Wewe ni analyst wa maswala gani???
     
  4. i

    imanisilver New Member

    #4
    Jul 3, 2009
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    The Farmer,

    Hasa ni katika masuala ya uchumi wa maendeleo, biashara na ujasiriamali.
     
  5. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #5
    Jul 3, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,581
    Likes Received: 433
    Trophy Points: 180
    Hapo nimekupata...
     
  6. N

    NAHUJA JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2009
    Joined: Aug 1, 2007
    Messages: 15,026
    Likes Received: 15,592
    Trophy Points: 280
    karibu mno sana
     
  7. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2009
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,321
    Likes Received: 1,037
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini mkuu,michango yako yahitajika mnooo
     
  8. M

    Msindima JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2009
    Joined: Mar 30, 2009
    Messages: 1,018
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    unakaribishwa kwa moyo mkunjufu
     
  9. Barubaru

    Barubaru JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2009
    Joined: Apr 6, 2009
    Messages: 7,162
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 0
    Nyegera waitu
     
Loading...