salaam

Ngoreme

Senior Member
Dec 6, 2010
129
0
naomba kuwapamoja nanyi katika kupeana changamoto asanteni make nipo tayari katika kurasa
 

RR

JF-Expert Member
Mar 17, 2007
6,887
2,000
Karibu Mkuu....tutakubaliana mengi...ila surely tutatofautiana kuhusu hiyo avatar yako....:whoo:
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom