Salaam za Sikukuu

namwakalima

JF-Expert Member
Dec 21, 2014
458
250
Chama Cha Mapinduzi "CCM" kinawatakia wananchi wote bila ya kujali itikadi zao wala dini zao Kheri na fanaka katika msimu huu sikukuu za Christmas na Mwaka mpya 2017.

Umoja ni Ushindi.
 

Ryoba Warioba

JF-Expert Member
Sep 1, 2013
201
250
Chama Cha Mapinduzi "CCM" kinawatakia wananchi wote bila ya kujali itikadi zao wala dini zao Kheri na fanaka katika msimu huu sikukuu za Christmas na Mwaka mpya 2017.

Umoja ni Ushindi.
. . . umeelewa!? A, onyo! B, utakula mkong'oto!, C, hadi usalim amri unyooshe mikono!, D, watu watabaki wakishangilia tu kwa sababu ya ukichwamaji wako!!!.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom