Salaam za sikukuu ya Noeli toka kwa Mh Sumaye

Salaam za sikukuu ya Noeli toka kwa Mh Sumaye

zumbemkulu

Member
Joined
Dec 6, 2013
Posts
52
Reaction score
5
Sikukuu ya Noeli kama kumbukumbu ya kuzaliwa kwa mwokozi wetu yesu kristo inatukumbusha mambo matatu, Upendo, msamaha na upatanishi anaofanya bwana yesu kati ya mungu na binadamu. Nasi hii inatukumbusha kuwapenda na kuwahudumia wale wote walio kati ya mazingira magumu , kutoa misamaha kwa hali za kukoseana katika familia zetu. Napenda niwatakie watanzania wote manufaa mema ya sikukuu ya Noel
 
Sikukuu ya Noeli ni kumbukumbu ya kuzaliwa kwa mwokozi wetu yesu kristo,hii inatukumbusha mambo makuu matatu. Upendo, msamaha na upataniashi unaofanya na bwana yesu kati ya mungu na binadamu na hii inatufundisha kuwapenda na kuwahudumia wale wote wanaoishi katika mazingira magumu, kutoa misamaha kwa hali ya kukoseana katika familia zetu . Napenda kuwatakia watanzania wote manufaa mema ya sikukuu hii ya Noel
 
Sikukuu ya Noeli ni
kumbukumbu ya kuzaliwa kwa mwokozi wetu yesu kristo,hii inatukumbusha
mambo makuu matatu. Upendo, msamaha na upataniashi unaofanya na bwana
yesu kati ya mungu na binadamu na hii inatufundisha kuwapenda na
kuwahudumia wale wote wanaoishi katika mazingira magumu, kutoa misamaha
kwa hali ya kukoseana katika familia zetu . Napenda kuwatakia watanzania
wote manufaa mema ya sikukuu hii ya Noel

Asante.
Rekebisha ktk red!
 
Akawape wananchi wa Tondoloni huko Kibaha ambao amekuwa kwa muda mrefu akiwanyanyasa, kuwatesa na wengine kuwaua kwa kuwatumia baadhi ya wanajeshi wasi waadilifu katika ugomvi wa kugombea ardhi kati yake na wanakijiji hao, hadi pale rais JK alipoingilia kati, na kupiga marufuku askari hao kunyanyasa wananchi wake.
Sisi hatuhitaji salaam zake, awapeleee raia wale.
 
Ametoka kwa watanzania wote sio watu wachache maana yeye ni kiongozi wa kitaifa mstaafu
 
Back
Top Bottom