SALAAM kutoka jikoni

SALAAM kutoka jikoni

Kwa taarifa yako Tanzania iliumbwa na Mungu na kuwapa Watanzania nchi nzuri. Kwa hiyo natamka leo tarehe 12 Oktoba 2011 yeyote anayedhani hawataondoka madarakani anaota mchana kweupe. KWA JINA KUU LA BWANA YESU WATAONDOKA MADARAKANI TU hata watafute msaada wa majini yote kuzimu watashindwa tu. Nawasilisha

Hakuna lisilowekana kwake indicator ni uchaguzi wa Igunga, ndio maana wameanza kutifuana, angalia ya B Malisa Arusha, MUNGU ANAWAFITINISHA, asante
 
CCM haiwezi kuondoka madarakani kwa watu kuchangia mawazo pekee kwenye jf bali kupiga kura somo igunga most ya vijana Tz ni wanafki na wanapenda kusema sana kura 0.
 
Hii post haina ukweli wowote, ina lengo la kuchonganisha ccm na wananchi wake.

Kuweni makini sana ndg zanguni.
 
Soma katika biblia Kutoka 23: 29 - 30, Mungu anasema sitawafukuza wageni ( CCM ) katika mwaka mmoja, nchi isiye ukiwa na wanyama wa bara( mafisadi ) wakaongezeka na kukusumbua, 30. Nitawafukuza kidogo kidogo hata utakapoongezeka wewe ( Viongozi wenye uelewa) na kurithi hiyo nchi. ( Tanzania)

Kulingana na mistari hiyo hapo juu, kuondoka kwa CCM madarakani kutategemea viongozi mbadala toka vyama vya upinzani, ambao wana uchungu wa kweli, wenye ushawishi na kufafanua sera zao kwa ufasaha. Hapo ndipo watu wataachana na propaganda za CCM.
 
si kwamba tu ni hatari kuondoka ccm bali pia ni hatari kupingana na wakuu wa ccm hasa wenye chama chao, yu wapi kolimba? Mwandyosa vp hali yake? harrison nae nini kinampata? Hivi salome mbat... Alikufa kifo cha aina gani? Heeeh yule daud wa bot yu wapi? Ccm haijaanza kuua watu leo kweli. Let's keep our eyes still.

mnafiki tu, hajalisaidia taifa wakati alipokuwa na nafasi ya kuleta heshima. Tuzo ya dowans leo tunapiga kelele, mwakyembe na kamati yake wanahusika sana, kwani walificha baadhi ya taarifa mhimu kwa kuogopa eti serikali kuanguka.
Shame on mwakyembe and his commission. Zake zimefika kwa kuwagharimu watanzania
 
Ndugu Watanzania, wana JF.. na wapenzi wazalendo woote wa nchi yangu.. sitakuwepo jamvini kwa kitambo kidogo, ila napenda threads yangu Isomeke.. CCM haiko tayari kuona nchi inachukuliwa na Upinzani kwa vyovyote Vile, hilo mlielewe. Katika Vikao Vyote vya ndani, CCM imejizatiti kuhakikisha Liwalo na Liwe lakini haitawezekana wala haipo akilini kwao kwamba kitakuwa chama cha upinzani.

Sisi tuliomo humu tumetumiwa sana kuwaneemesha "wazee", na wanasema waziwazi CCM haijaanza kuua watu Jana. Hivyo hakuna cha kushangaa.. watu watauawa kwa maslahi ya Nchi.

Katikati ya wiki lililopita Kulikuwa na Kikao kikubwa cha Viongozi waandamizi na wale wakongwe waliokuwa hazina ya CCM. Kikao Hicho mahsusi kilihusika na kujadili hasa matamshi ya viongozi wastaafu kushiriki kutoa matamko makali kwa serikali hivyo kukidhoofisha chama. Baadhi ya wazee wa "siku" kwenye kikao Hicho wakadai kwamba kama CCM ikiondolewa basi na wao maisha yao yatakuwa magumu kwa sababu watoto wao na wajukuu zao wameshamiliki maeneo muhimu ya Majiji na Miji na ndio warithi wa Tanzania kisiasa na kiuchumi.

Kikao Hicho kikapendekeza kwamba kwa kuwa kuna wazee bado wana heshimika kwenye jamii ya watanzania basi wajitokeze kwenye vyombo vya habari na kutoa matamshi makali juu ya vyama vya Upinzani vyenye upinzani makini hasa Chadema kwa upande wa bara na Cuf kwa upande wa visiwani, na moja kwa moja chama kitasponsor kadhia hiyo..

Kikao Hicho ambacho wajumbe hawakuruhusiwa kabisa kuingia na kitu chochote kama notebook, laptop au mobile.. wengine tulipenyapenya na Iphone na kubahatika kurekodi sehemu ya mazungumzo.. na ilikuwa nia yangu kumwaga mchuzi mezani kwa kuweka Audio strings JF ya sehemu ya mazungumzo hayo, ili kila kitu kiwe open.

Bahati mbaya wakati wa kutoka kukawa na sachsach na wajumbe wanne wakakutwa waliingia na cm. baada ya kuhojiwa na vijana wa Usalama.. walirejeshewa cm zao. Hvyo nikiweka strings ya Audio ntawachongea wale jamaa. Huku ndani, wana CCM wengi hawakipendi Chama, wengi wamo tu kwa sababu wanaogopa wakitoka watauawa.. wanasena No way you can Go out of CCM safely .. kama Kuna gereza la Kutisha.. CCM ni zaidi ya gereza..

Hata Huyo Nape.. CCM haipendi kabisa ila amewekwa kama spika ya wazee. na hela wanampa kweli kweli ndo maana ni kama kachanganyikiwa vile.. muda mwingi anautumia kwa kulewa chakari.. nadhani anapoteza mawazo.. kama kuna mtu wa kumwokoa ni Nape.. hana raha kabisaa.. hata ukikutana naye mwangalie usoni..

Ana huzuni sana huyo mkaka.. ni kama anajuta that time lipopata nafasi ya kujiondoa CCM kwa nini hakujiondoa.. sasa hawezi tena, anatumwa kama mtoto, anafanya kila anachoambia afanye.. inamuuma sana..

Mungu Ibariki Tanzania

Tutakumiss kwa thread zako zenye uzushi kama hii ya kuagia. Safari njema!
 
Wewe Salma ni mnafiki, mzandiki na kafiri usie na dini nyamafu kabisa, ingekuwa umezaliwa nje ya ndoa basi wewe ni mwanaharamu kabisa, mzandiki mkubwa wewe, utawapata wana JF mazoba kama wewe, wewe hufai kabisa, hii habari ni upuuzi tu wala haina ukweli, mnapima tu upepo kwa kuwa mnajua ni nini hasa mmepanga mnafiki wewe. Dr Mwakyembe mnafki mwenzio kama walivyo Ole Sendeka na mama Malecela ametiwa adabu kwa kuficha ushahidi wa madudu kama ambayo wewe umeficha saa hii.

Kama una actual audio kwa nini hukuweka humu, na kama wana usalama wenu waliwanasa hao wambea wenzio na kuwakagua kwa nini sasa wewe uliyeponea chupuchupu usiwe mzalendo kuanika madudu, muongo na muuaji kabisa wewe huna uzalendo kabisa, wewe hata baba yako akitembea uchi kwa sana ni mzazi wako utamwambia kapendeza sana juha wewe. Next tym acha kuleta ujinga sampuli hii, huna maana kabisa.

Hapa tunaumiza vichwa tuokoe nchi yetu halafu wewe unadai eti utawachongea wale waloshikwa, sasa where is your point hapa ebo! Na nawashangaa hao walokupa big up it seems wote hawakufikiri wala kukusoma vizuri.

Tunajua yote kwa taarifa yako, endelea na utaona jibu lake muda si mrefu, mnafki wewe!!!

Nakubaliana na wewe ila punguza hasira mkuu, huyu kama kweli anao ushihidi na kama kweli analitakia mema taifa hili kwa nini afiche ukweli kuwalinda hao watu wanne ilihali kwa mujibu wa taarifa yake ni wengi watakuja kuuwawa, kwa nini asiweke habari hiyo hadharani na awe shujaa kwa kuokoa maisha ya watu wengi ambao watakufa bila hatia yoyote?
 
CCM haiwezi kuondoka madarakani kwa watu kuchangia mawazo pekee kwenye jf bali kupiga kura somo igunga most ya vijana Tz ni wanafki na wanapenda kusema sana kura 0.

Umeligundua hilo?
 
.......
Hata Huyo Nape.. CCM haipendi kabisa ila amewekwa kama spika ya wazee. na hela wanampa kweli kweli ndo maana ni kama kachanganyikiwa vile.. muda mwingi anautumia kwa kulewa chakari.. nadhani anapoteza mawazo.. kama kuna mtu wa kumwokoa ni Nape.. hana raha kabisaa.. hata ukikutana naye mwangalie usoni..

Ana huzuni sana huyo mkaka.. ni kama anajuta that time lipopata nafasi ya kujiondoa CCM kwa nini hakujiondoa.. sasa hawezi tena, anatumwa kama mtoto, anafanya kila anachoambia afanye.. inamuuma sana..

Mungu Ibariki Tanzania

No wonder amenenepeana hovyo, kumbe ni kwa sababu ya stress na depression
 
Mbona hii wiki habari za kupika zimekua nyingi sana what is wrong?.kuna na yule mwingine naye ametuadikia habari ya polonium bila hata kuresearch hiyo kitu.sijui wanadhani wote humu ni mafailure(tamka ****)
 
Ndugu Watanzania, wana JF.. na wapenzi wazalendo woote wa nchi yangu.. sitakuwepo jamvini kwa kitambo kidogo, ila napenda threads yangu Isomeke.. CCM haiko tayari kuona nchi inachukuliwa na Upinzani kwa vyovyote Vile, hilo mlielewe. Katika Vikao Vyote vya ndani, CCM imejizatiti kuhakikisha Liwalo na Liwe lakini haitawezekana wala haipo akilini kwao kwamba kitakuwa chama cha upinzani.

Sisi tuliomo humu tumetumiwa sana kuwaneemesha "wazee", na wanasema waziwazi CCM haijaanza kuua watu Jana. Hivyo hakuna cha kushangaa.. watu watauawa kwa maslahi ya Nchi.

Katikati ya wiki lililopita Kulikuwa na Kikao kikubwa cha Viongozi waandamizi na wale wakongwe waliokuwa hazina ya CCM. Kikao Hicho mahsusi kilihusika na kujadili hasa matamshi ya viongozi wastaafu kushiriki kutoa matamko makali kwa serikali hivyo kukidhoofisha chama. Baadhi ya wazee wa "siku" kwenye kikao Hicho wakadai kwamba kama CCM ikiondolewa basi na wao maisha yao yatakuwa magumu kwa sababu watoto wao na wajukuu zao wameshamiliki maeneo muhimu ya Majiji na Miji na ndio warithi wa Tanzania kisiasa na kiuchumi.

Kikao Hicho kikapendekeza kwamba kwa kuwa kuna wazee bado wana heshimika kwenye jamii ya watanzania basi wajitokeze kwenye vyombo vya habari na kutoa matamshi makali juu ya vyama vya Upinzani vyenye upinzani makini hasa Chadema kwa upande wa bara na Cuf kwa upande wa visiwani, na moja kwa moja chama kitasponsor kadhia hiyo..

Kikao Hicho ambacho wajumbe hawakuruhusiwa kabisa kuingia na kitu chochote kama notebook, laptop au mobile.. wengine tulipenyapenya na Iphone na kubahatika kurekodi sehemu ya mazungumzo.. na ilikuwa nia yangu kumwaga mchuzi mezani kwa kuweka Audio strings JF ya sehemu ya mazungumzo hayo, ili kila kitu kiwe open.

Bahati mbaya wakati wa kutoka kukawa na sachsach na wajumbe wanne wakakutwa waliingia na cm. baada ya kuhojiwa na vijana wa Usalama.. walirejeshewa cm zao. Hvyo nikiweka strings ya Audio ntawachongea wale jamaa. Huku ndani, wana CCM wengi hawakipendi Chama, wengi wamo tu kwa sababu wanaogopa wakitoka watauawa.. wanasena No way you can Go out of CCM safely .. kama Kuna gereza la Kutisha.. CCM ni zaidi ya gereza..

Hata Huyo Nape.. CCM haipendi kabisa ila amewekwa kama spika ya wazee. na hela wanampa kweli kweli ndo maana ni kama kachanganyikiwa vile.. muda mwingi anautumia kwa kulewa chakari.. nadhani anapoteza mawazo.. kama kuna mtu wa kumwokoa ni Nape.. hana raha kabisaa.. hata ukikutana naye mwangalie usoni..

Ana huzuni sana huyo mkaka.. ni kama anajuta that time lipopata nafasi ya kujiondoa CCM kwa nini hakujiondoa.. sasa hawezi tena, anatumwa kama mtoto, anafanya kila anachoambia afanye.. inamuuma sana..

Mungu Ibariki Tanzania

Hizi habari zako ziwe za ukweli au uongo nia yako ni kuwafundisha watu uoga,hatudanganyiki tutasonga mbele hata Kama mngesema mmeandaa vifaru vya jeshi kwa ajili ya wananchi.
 
Habari ya kutunga ni tamu sana kuisoma lakini ni ngumu sana kuielewa!
TUMIA HII SASA
308968_155179331236665_100002337984109_303422_1222448194_n.jpg
UWAKILISHE VEMA
 
Kwani hawa wamepata habari kuwa Yesu ameghairi kurudi au?
 
[......................Tunajua yote kwa taarifa yako, endelea na utaona jibu lake muda si mrefu, mnafki wewe!!! ]
Wewe uko upande gani mwenzetu? Mbona unatuchanganya? Au wewe ndio mtekelezaji wa mambo!! Aliyosema yanatosha, tena kaaga kwenda mapumziko! Sasa unataka aendelee na nini na kama ni ujumbe keshawakilisha! Kazi ni kutafakari na Kuchanganua na kuona UKWELI na UPUUZI kama upo!!!
 
Ndio maana Mzee Warioba anaropoka kinoma kuwakandia CDM kwa kigezo cha kutoa maoni kuhusu issue flan, Lakini wajue kua hakuna marefu yasiyo na ncha, hata Gaddafi hakufikiria kuondoka madarkani lkini leo yuko wapi, na ndiye aliwatendea mazuri watu wake, sembuse hawa mafisadi! Time wii tell!
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom