Sala Kwa Taifa | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sala Kwa Taifa

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Masanilo, Sep 3, 2010.

  1. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Asante Mungu kwa kuipenda Tanzania hata ukamtuma mwanamapinduzi wa pekee Dr. W. Slaa ili kila Mtanzania atakayempigia kura apate kuleta ukombozi wa kweli.


    Tazama umemtuma kwa wapenda haki ili patakatifu (ikulu) pawe na Amani,
    Sasa basi Mungu wasaidie watanzania wenzetu wasio na ujuzi wa Kutambua nani kiongozi Bora wamtambue kuwa amekuwa akidai haki zao yapata miaka 15,
    Mungu tuepushe na rushwa za vitenge, pombe, simu, na Ahadi za uongo maana wewe hupendi uongo.


    Rev Masa K

     
  2. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Amen!
     
  3. senator

    senator JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 1,927
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Nami nasema Amina...
    Tuzidi kuomba na kufunga ili sala ya Rev Masa isikiwe huko alipopeleka maombezi haya
     
  4. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Eee Mola wetu! Uliyetukuka, wajalie waja wako watanzania kupata ufahamu sahihi na kutokufanywa wapumbavu kwa ahadi zisizo tekelezeka na kudanganywa kwa kupewa zawadi vinguo na fedha za rushwa na matokeo ni kuyagharimu maisha yao na ya watoto wao baada yao.

    EeeMola, fungua fahamu zetu tuelewe na maneno aliyotuasa mja wako baba wa Taifa hili,JK Nyerere, ya kwamba "Mtu mwenye akili akikupa mawazo ya kipumbavu, usipoyakataa anakudharau" akarudia akisisitiza ya kwamba " mtu yeyote mwenye akili akikupa mawazo ya kipumbavu na wewe unayatii, akijua kwamba ni ya kipumbavu, unayakubali, anakudharau" Tuondolee huku kudharauliwa. Zaidi tunadharauliwa na watu wasio wazawa wa nchi hii uliyotuweka waja wako.

    Mola mwenye enzi yote! Hatukuchagua kuzaliwa Tanzania bali ulitufanye tuzaliwe hapa. Hatukuchagua mama wala baba, ndivyo watoto na wajukuu zetu nao hawakuchagua wazaliwe na sisi. Umetuweka katika nchi yenye utajiri mkuu, tupe waja wako kufaidi matunda ya utajiri huu sisi na vizazi vyetu na si wageni wala wapitaji. Tukiishi kama ndugu na kupendana.

    Tufanyizie ukombozi kwani wewe ni Mungu usiyeshindwa jambo.
     
  5. Nyunyu

    Nyunyu JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2010
    Joined: Mar 9, 2009
    Messages: 4,338
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145

    Aleluyaaaah, aleluyaaaah.....@@#$%^&&***&@@@<<???&%%%$$#@@@............................@@##%$^^&&<<MDBHYJVVWGVHUbdbvdhdgdvduu!!@22222@@@......aleluyaaaaah aleluyaaaaah............%#@@,,,,,>>>>>>>>>>>>>>>> Amen!!

    Msishangae wakuu zangu, nilikuwa nanena kwa lugha wakati wa sala, maana mchungaji Masa kaamsha kunena!!!
     
  6. P

    Padri Member

    #6
    Sep 3, 2010
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mgombea urais wa chadema amepewa milioni 520 ili agombee urais kupitia chadema. Acha shilingi milioni 12 kila mwezi huyu ndio anasema mtetezi wa wanyonge bwana slaa
     
  7. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,466
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 0
    Kapewa na nani?
     
  8. P

    Phillemon Mikael JF Gold Member

    #8
    Sep 3, 2010
    Joined: Nov 5, 2006
    Messages: 8,105
    Likes Received: 1,390
    Trophy Points: 280
    upupu na pumba hizi.....CHADEMA wangekuwa na milioni 500 za kumpa mtu mmoja...wasingekosa pesa za kugawa fulana bure......wasio na uchungu ni CCM...ambao wamekomba pesa za kampeni hadi kwa makampuni marehemu kama ATC...na kuzitumia kuweka mabango kila mahali kuliko coca cola...au vodacom.....yaani sijui kwa nini wametumia nguvu kubwa kuliko hata ya mwaka 2005 au 1995......MATANGAZO HADI KWENYE MAJI!!?
     
  9. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 11,303
    Likes Received: 669
    Trophy Points: 280
    Padri
    Member

    Join Date
    Thu Aug 2010

    Hapo kwa Red noted!
     
  10. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #10
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,494
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    du umenena kwa lugha kweli kweli
     
  11. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #11
    Sep 4, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,494
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    amepewa mil 520 na nani,RA? hueleweki au mimi sielewi
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 4, 2010
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,320
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Ukiulizwa na nani hutakuwa na jibu!
     
  13. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #13
    Sep 6, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,785
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Rev Masa, mimi nilifikiri utaratibu wa kusali kwa ajili ya Taifa ni wa-kila siku. Kulikoni mbona kimya kwenye kutuongoza katika sala?
    Ama unatushauri tuendelee kurudia-rudia hizo hizo? (Ila sala ya Nyunyu ngumu)
     
  14. Jatropha

    Jatropha JF-Expert Member

    #14
    Sep 6, 2010
    Joined: Apr 9, 2009
    Messages: 1,068
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    2010 hatudanganyiki
     
  15. payuka

    payuka JF-Expert Member

    #15
    Sep 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 832
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    This message has been deleted by Selemani.
     
  16. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #16
    Sep 6, 2010
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Laws of Justice and Mercy

    1 "Do not spread false reports. Do not help a wicked man by being a malicious witness. 2 "Do not follow the crowd in doing wrong. When you give testimony in a lawsuit, do not pervert justice by siding with the crowd, 3 and do not show favoritism to a poor man in his lawsuit.
    4 "If you come across your enemy's ox or donkey wandering off, be sure to take it back to him. 5 If you see the donkey of someone who hates you fallen down under its load, do not leave it there; be sure you help him with it.
    6 "Do not deny justice to your poor people in their lawsuits. 7 Have nothing to do with a false charge and do not put an innocent or honest person to death, for I will not acquit the guilty.
    8 "Do not accept a bribe, for a bribe blinds those who see and twists the words of the righteous.
    9 "Do not oppress an alien; you yourselves know how it feels to be aliens, because you were aliens in Egypt.
    Exodus 23

    Source:Exodus 23 - Passage Lookup - New International Version - BibleGateway.com
     
Loading...