Sakaya ailima barua CUF

Sakaya ailima barua CUF

Sakaya ailima barua CUF

Naibu Katibu Mkuu wa CUF (Bara), Magdalena Sakaya amesema amewasilisha barua ya rufaa katika mkutano mkuu wa chama hicho kupinga kusimamishwa uanachama.

Hivi karibuni, Baraza Kuu la Uongozi la chama hicho lililoketi visiwani Zanzibar lilimsimamisha uanachama Sakaya kutokana na kile kilichoelezwa ni kuvunja katiba kwa kutohudhuria kikao bila kutoa taaarifa.

My take.
Udikteta wa sultani Seif utaimaliza CUF!
kumbe viongozi wa vyama vya upinzani wakiitwa madikteta sio uchochezi?
 
Sakaya ailima barua CUF

Naibu Katibu Mkuu wa CUF (Bara), Magdalena Sakaya amesema amewasilisha barua ya rufaa katika mkutano mkuu wa chama hicho kupinga kusimamishwa uanachama.

Hivi karibuni, Baraza Kuu la Uongozi la chama hicho lililoketi visiwani Zanzibar lilimsimamisha uanachama Sakaya kutokana na kile kilichoelezwa ni kuvunja katiba kwa kutohudhuria kikao bila kutoa taaarifa.

My take.
Udikteta wa sultani Seif utaimaliza CUF!

Utamsoma zaidi na zaid Maalim Seif kipenzi cha watu, Rais wa watu. chuki zako ni bure wazanzibari kwa umoja wao ndio wamemchagua, wanampenda. Wataendelea kumuenzi. Sakaya na Lipumba imekula kwao.
 
Huyu mama bado Akili hazijamkaa sawa siku zikimkaa sawa Ataacha kumsikiliza Lipumba atakapomuona Akiwa Mwenyekiti Act. Ana ubunge wa Tabora atakuwa keshaa upoteza.
Ana uhuru wa kuwa na upande,ndio maana ya Demokrasia...unataka kila mtu afikiri kama Seif?
 
Ana uhuru wa kuwa na upande,ndio maana ya Demokrasia...unataka kila mtu afikiri kama Seif?
Tatizo sio kufikiri kama Seif! Huyo mama atambue Lipumba sio mwenyekiti tena ! Utamsikilizaje mtu ambaye sio chochote ndani ya chama?
Ahsante kwa kujua seif ndiye Katibu mkuu.
 
lipumba is irrelevant,kutaka kupambana na lowassa kupitia kumrudisha lipumba cuf haitawezekana,mamvi anaijua siasa kuliko think tankers shallow type za bulembo na sendeka
Ajabu eti kina bulembo ndo think tankers wa ccm[emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15][emoji15]
 
Sakaya ailima barua CUF

Naibu Katibu Mkuu wa CUF (Bara), Magdalena Sakaya amesema amewasilisha barua ya rufaa katika mkutano mkuu wa chama hicho kupinga kusimamishwa uanachama.

Hivi karibuni, Baraza Kuu la Uongozi la chama hicho lililoketi visiwani Zanzibar lilimsimamisha uanachama Sakaya kutokana na kile kilichoelezwa ni kuvunja katiba kwa kutohudhuria kikao bila kutoa taaarifa.

My take.
Udikteta wa sultani Seif utaimaliza CUF!
Umebugi kwenye hiyo my take yako! Next time acha hadhira iamue
 
Mzee Lipumba kafirisika kisiasa huwezi kuwaterekeza watoto wako vitani baadae ukadai bado kamanda
 
Kati ya wabunge wa upinzani wanaokubalika, ni huyu dada yetu Magdalena, yuko vizuri sana kichwani.ana uwezo mkubwa wa kujenga hoja, na kuzitetea.
 
Sakaya ailima barua CUF

Naibu Katibu Mkuu wa CUF (Bara), Magdalena Sakaya amesema amewasilisha barua ya rufaa katika mkutano mkuu wa chama hicho kupinga kusimamishwa uanachama.

Hivi karibuni, Baraza Kuu la Uongozi la chama hicho lililoketi visiwani Zanzibar lilimsimamisha uanachama Sakaya kutokana na kile kilichoelezwa ni kuvunja katiba kwa kutohudhuria kikao bila kutoa taaarifa.

My take.
Udikteta wa sultani Seif utaimaliza CUF!

ehee! polisi huyu hapa mwingine, kamateni haraka sana, au ile sheria ya kuita mtu dikteta inafanya kazi kwa mtu mmoja tu!
 
Sakaya ailima barua CUF

Naibu Katibu Mkuu wa CUF (Bara), Magdalena Sakaya amesema amewasilisha barua ya rufaa katika mkutano mkuu wa chama hicho kupinga kusimamishwa uanachama.

Hivi karibuni, Baraza Kuu la Uongozi la chama hicho lililoketi visiwani Zanzibar lilimsimamisha uanachama Sakaya kutokana na kile kilichoelezwa ni kuvunja katiba kwa kutohudhuria kikao bila kutoa taaarifa.

My take.
Udikteta wa sultani Seif utaimaliza CUF!

Your take ni ukichaa wako tu.
Kama mtu anavunja katiba au kanuni za chama makusudi aachwe tu? Kama amepewa nafasi ya kusikilizwa udikteta uko wapi? Udikteta uko kwenu ccm ambako analoamua mwenyekiti wenu ndilo sheria.
 
Lipumba naye kaongezeka kwenye orodha ya wakina Lyatonga. Kwisha habari yake. Lipumba ndio ana hold sifa zote za udikteta maana anatumiwa na madikteta.
 
Back
Top Bottom