Sakata la padri na mlevi


saliel

saliel

Member
Joined
Apr 11, 2011
Messages
83
Likes
1
Points
15
Age
32
saliel

saliel

Member
Joined Apr 11, 2011
83 1 15
kulikuwa na mlevi anakatiza mitaa ya makaburini ambapo pembeni yake kuna kanisa;kumbe kule makaburini kunawaizi wanagawana kuku wakisema huyu "wangu huyu wangu"
kidogo mlevi akasikia sauti ikitoka makaburini ikisema huyu wangu huyu wangu.akaanza kuwaza yakwamba itakuwa ni mungu na shetani wanagawana wa2 yaani mwenye zambi ni wa shetani na mwenye sawabu ni wa mungu.
mawazo yale yakampeleka mbalisana akawa anaogoka akasema ngoja niende kanisani nikamuite padri aje asikilize nione atasemaje.
wakati ameingia ndani kanisani kuku wawili wakawaponyoka wale wezi na kwenda kujificha pembeni ya geti la kanisa.
mazungumzo ya padri na mlevi yalikua kama ifuatavyo:-
mlevi: unasikia wanavyo sema hebu sikia
padri
: mmmmmm........eeee nimesikia
mlevi: mi nahisi ni mungu na shetani wamekuja kuchukua wa2 hukuduniani.
padri: mmm........hapana kwani mwisho wa dunia umefika.
mlevi: nahisi utakua umefika.
kidogo sauti zile zikanyamaza padri na mlevi wakawa wanasubiria kuona ni ki2 gani kitatokea. kumbe sehemu ile walio simama ni pembeni ya geti ambapo wale kuku wawili walikimbilia; gafla wakasikia bado wale wawili pale getini'.
waunguna naomba mniambie kilichofuatia ni nini?
 
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined
Oct 17, 2010
Messages
16,074
Likes
9,333
Points
280
figganigga

figganigga

JF-Expert Member
Joined Oct 17, 2010
16,074 9,333 280
kuwachukua.mia
 
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined
Dec 29, 2010
Messages
12,827
Likes
2,107
Points
280
mikatabafeki

mikatabafeki

JF-Expert Member
Joined Dec 29, 2010
12,827 2,107 280
unamuomba nani akuambie kilichofuata malizia mwenyewe we si ndo umeleta hii shigongo yako humu................huh
 
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined
Feb 5, 2011
Messages
11,498
Likes
21
Points
0
Shine

Shine

JF-Expert Member
Joined Feb 5, 2011
11,498 21 0
kulikuwa na mlevi anakatiza mitaa ya makaburini ambapo pembeni yake kuna kanisa;kumbe kule makaburini kunawaizi wanagawana kuku wakisema huyu "wangu huyu wangu"
kidogo mlevi akasikia sauti ikitoka makaburini ikisema huyu wangu huyu wangu.akaanza kuwaza yakwamba itakuwa ni mungu na shetani wanagawana wa2 yaani mwenye zambi ni wa shetani na mwenye sawabu ni wa mungu.
mawazo yale yakampeleka mbalisana akawa anaogoka akasema ngoja niende kanisani nikamuite padri aje asikilize nione atasemaje.
wakati ameingia ndani kanisani kuku wawili wakawaponyoka wale wezi na kwenda kujificha pembeni ya geti la kanisa.
mazungumzo ya padri na mlevi yalikua kama ifuatavyo:-
mlevi: unasikia wanavyo sema hebu sikia
padri
: mmmmmm........eeee nimesikia
mlevi: mi nahisi ni mungu na shetani wamekuja kuchukua wa2 hukuduniani.
padri: mmm........hapana kwani mwisho wa dunia umefika.
mlevi: nahisi utakua umefika.
kidogo sauti zile zikanyamaza padri na mlevi wakawa wanasubiria kuona ni ki2 gani kitatokea. kumbe sehemu ile walio simama ni pembeni ya geti ambapo wale kuku wawili walikimbilia; gafla wakasikia bado wale wawili pale getini'.
waunguna naomba mniambie kilichofuatia ni nini?

Tukuambie wakati mwenye stor ni weye umalizie sasa
 

Forum statistics

Threads 1,215,136
Members 463,062
Posts 28,537,055