Sakata la mali za sharo milionea, polisi mnahusika


I

Isango

R I P
Joined
Jul 23, 2008
Messages
295
Likes
9
Points
35
I

Isango

R I P
Joined Jul 23, 2008
295 9 35
Jeshi la Polisi mtabadilika lini?-Mmekula Hela ya Marehemu Sharo Milionea

Jeshi la polisi, tungependa mjue kuwa ninyi mnaishi katika jamii. Sio vizuri sana kuiona jamii ni ya watu wajinga sana kwa kiasi kwamba mnabeza hata uwezo wa jamii kuelewa vitu kwa akili ya kawaida bila kusoma sana. Jeshi la Polisi jifunzeni kwetu tunapoandika makala. Tunapoandika na kuitoa, tunajua inasomwa na watu wengi, wenye maarifa mbalimbali, hivyo inatuwia vigumu kuandika kwa kukurupuka. Unapoandika kitu kwa jamii, ujue jamii inayosoma suala hilo ina wasomi, ina wakulima, ina madaktari, ina polisi wenye akili, ina wana jeshi nk.
Ukiandika tamko la polisi likawa la kipuuzi, unadhalilisha jeshi. Tunafikiri na wengine hawana akili, lakini kumbe pengine sio. Sasa kwanini wewe uliyepewa jukumu la kukaa mezani kuandika kwa niaba ya Polisi uchafue jeshi zima kwa sababu za fikra ndogo?. Watu wanatilia shaka kuwa uteuzi wa majaji hauzingatii sifa, je na polisi uteuzi hauangalii hayo? Ni hatari sana kuongozwa na watu wenye maono madogo.
Pengine hata tunaposema, mauaji, vitendo vya kikatili, na vitendo vya watu kujichukulia sheria mikononi vinazidi. Vitendo hivi vinazidishwa pamoja na utendaji na matamko ya polisi ya kizembe kama hili ninalotaka watu waelewe uwezo wa polisi ulivyo.
Hivi majuzi tunatambua kuwa msanii mahiri wa filamu na muziki wa kizazi kipya nchini, Hussein Mkieti ‘Sharo Milionea’ alipata ajali, ajali hiyo ilipelelekea kifo chake, na watuw asio waungwana wakamwibia kabisa na kila mtu mwenye maadili mema akasitikishwa na kitendo hicho.
Tarehe 30/12/2012, jeshi la polisi lilitoa taarifa kuwa vitu vilivyoporwa na watu wasiojuliana katika ajali ya msanii mahiri wa filamu na muziki wa kizazi kipya nchini, Marehemu Hussein Mkieti ‘Sharo Milionea’ eneo la Songa Kibaoni wilayani Muheza mkoani Tanga, vimesalimishwa na wananchi wanaosadikiwa ni wezi. Hivi kweli wananchi ni wezi?, tunazumgumzia wananchi wenye hasira kali, kumbe ahta siku hizi tunaweza kusema wananchi wezi.
Kamanda wa Polisi Mkoa wa Tanga, alithibitisha kupatikana vitu hivyo, ambako alisema upatikanaji wake ulitokana na msako mkali uliofanywa na uongozi wa serikali Muheza wakishirikiana na Jeshi la Polisi wilayani humo. Mpaka hapo hakuna shida, tunawapongeza kwa msako. Hii ni kazi nzuri
Kamanda alisema, baada ya kutokea kwa tukio hilo, Jeshi la Polisi mkoani Tanga, liliweka mtego na kutangaza kuinunua simu ya mkononi ya msanii huyo aina ya ‘blackberry’ ndipo moja kati ya wanaodaiwa vibaka waliohusika kwenye tukio hilo, alipojitokeza na kuipeleka kwa ajili ya kuiuza. Hii ni intelijensia nzuri, mliweka mtego, mwizi akaleta simu nako ni sawa. Tunamshukukru kachero aliyeweka mtego simu ikaletwea.
Kamanda alisema, wakati wezi walipofika eneo ambalo walikubaliana, walikabidhi simu hiyo kwa ajili ya kuikagua, lakini baadaye wezi hao walishtukia mtego huo na kukimbia huku wakiiacha simu hiyo. Hapo ndo huwa nakasirishwa na polisi. Walijua anayekuja ni mwizi, alipokimbia kwanini hawakumkamata? Kwanini hawakumfukuza? Hawakuwa na bunduki kumtishia? Kwanini mwizi amekimbia, na amekimbilia wapi? Polisi semeni vizuri kuondoa dhana kuwa mmehongwa kuwaachia watu wasio waungwana. Eti Mwizi amekimbilia kusikojulikana, kwanini wakati anakimbia askari hakukimbizana naye kwenda huko kusikujulikana ili kujulikane ni wapi? Kifalsafa nakataa
Kamanda hakuishia hapo ametaja vitu ambavyo vimesalimishwa kwa jeshi hilo kuwa ni simu ya mkononi aina ya blackberry, Betri la gari, tairi la akiba, radio ya gari, begi ambalo lilikuwa na nguo za marehemu, saa ya mkononi na nguo ambazo alikuwa amevuliwa na vibaka wa eneo hilo mara baada ya kutokea ajali hiyo. Mmesema Mwizi wa simu alikimbia, wa tairi la fari, na Yule wa betri, na Yule wa redio ya gari, na Yule wa begi la nguo. Wote hawa walikimbia, au polisi kweli mtaaminika lini kwa utendaji wa aina hii? Inasononesha sana lakini matamko kama haya yanazidisha hasira za wananchi, na kuongeza vitendo vya watu kujichukulia sheria mikononi. Badilikeni. Polisi kuvaa magwanda kuja kukaa kwa waandishi kuzungumza “hewa”. Iwe mwisho.

 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,192
Likes
107
Points
160
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,192 107 160
Naskia kulikua na mill 6 kwenye gari anampelekea mama yake ili aanzishe biashara,zi wapi hizi mpaka sasa?!.:A S cry:
 
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined
Oct 2, 2012
Messages
1,451
Likes
15
Points
133
Miwatamu

Miwatamu

JF-Expert Member
Joined Oct 2, 2012
1,451 15 133
Huwa hawaishi kutengeneza movie mpya kila siku hawa.........
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Likes
1
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 1 0
Binafsi nakuona kama una jazba. Walioitwa wezi ni wale waliokutwa na mali hizo, sasa ulitaka waitweje. Kwa nini waliondoka na mali za marehemu. Hivi ajali inapotokea, ukafika na ukaondoka na baadhi ya mali za marehemu, wewe uitweje. Nililivyomwelewa Kamanda huyo alitangaza hao waliokutwa na mali hizo kama wezi na siyo wananchi wote wa Tanga.....
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,754
Likes
824
Points
280
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,754 824 280
mwandishi anaamini polisi hawezi kuweka mtego wa kukamata mwizi na mtego huo ukashindwa kufanya kazi, anasema iweje polisi akimbiwe ,kwanini hakumfukuza , kwanini ,asimtishie kwa bunduki ili aweze kumkamata, mwandishi anaamini polisi anambio kuliko mwizi, mwandishi anaamini mwizi akikimbia polisi akitishia kwa bunduki mwizi atasimama mwenyewe na kurudi kwa askari ili ampeleke kituoni, mwandishi anasema eti ametorokea kusikojulikana , kwanini hawakumfuata na kujua huko kusiko julikana , binafsi labda kama mwandishi anao ushahidi mwingine alioamua kuuficha kwa sababu zake lkini kama ndo haya tunawaonea na kuwapandikizia chuki polisi zisizo na maana , dunia nzima polisi wanatorokwa licha ya kuwa na mavifaa kibao.
 
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 19, 2011
Messages
2,075
Likes
97
Points
145
twatwatwa

twatwatwa

JF-Expert Member
Joined Sep 19, 2011
2,075 97 145
Polisi moro walimuhua marehemu jb (juma banatozi) na jamaa zake kisha wakawasachi wakakomba hela zote baadae wakatangaza vitu walivyokutwa navyo marehemu eti ni dola moja na shilingi mia ya kenya. Simu na hela zao wakagawana hao jamaa awahaniki kabisa kwenye maslai
 
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
1,372
Likes
88
Points
145
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
1,372 88 145
Polisi moro walimuhua marehemu jb (juma banatozi) na jamaa zake kisha wakawasachi wakakomba hela zote baadae wakatangaza vitu walivyokutwa navyo marehemu eti ni dola moja na shilingi mia ya kenya. Simu na hela zao wakagawana hao jamaa awahaniki kabisa kwenye maslai
pole sana japo kwa hii lugha uliyoandika hapa utadhani c mtanzania vile.
 
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined
Jan 23, 2012
Messages
1,372
Likes
88
Points
145
yaser

yaser

JF-Expert Member
Joined Jan 23, 2012
1,372 88 145
Jeshi la Polisi mtabadilika lini?-Mmekula Hela ya Marehemu Sharo Milionea

Jeshi la polisi, tungependa mjue kuwa ninyi mnaishi katika jamii. Sio vizuri sana kuiona jamii ni ya watu wajinga sana kwa kiasi kwamba mnabeza hata uwezo wa jamii kuelewa vitu kwa akili ya kawaida bila kusoma sana. Jeshi la Polisi jifunzeni kwetu tunapoandika makala. Tunapoandika na kuitoa, tunajua inasomwa na watu wengi, wenye maarifa mbalimbali, hivyo inatuwia vigumu kuandika kwa kukurupuka. Unapoandika kitu kwa jamii, ujue jamii inayosoma suala hilo ina wasomi, ina wakulima, ina madaktari, ina polisi wenye akili, ina wana jeshi nk.
Ukiandika tamko la polisi likawa la kipuuzi, unadhalilisha jeshi. Tunafikiri na wengine hawana akili, lakini kumbe pengine sio. Sasa kwanini wewe uliyepewa jukumu la kukaa mezani kuandika kwa niaba ya Polisi uchafue jeshi zima kwa sababu za fikra ndogo?. Watu wanatilia shaka kuwa uteuzi wa majaji hauzingatii sifa, je na polisi uteuzi hauangalii hayo? Ni hatari sana kuongozwa na watu wenye maono madogo.
Pengine hata tunaposema, mauaji, vitendo vya kikatili, na vitendo vya watu kujichukulia sheria mikononi vinazidi. Vitendo hivi vinazidishwa pamoja na utendaji na matamko ya polisi ya kizembe kama hili ninalotaka watu waelewe uwezo wa polisi ulivyo.
Hivi majuzi tunatambua kuwa msanii mahiri wa filamu na muziki wa kizazi kipya nchini, Hussein Mkieti ‘Sharo Milionea’ alipata ajali, ajali hiyo ilipelelekea kifo chake, na watuw asio waungwana wakamwibia kabisa na kila mtu mwenye maadili mema akasitikishwa na kitendo hicho.
Tarehe 30/12/2012, jeshi la polisi lilitoa taarifa kuwa vitu vilivyoporwa na watu wasiojuliana katika ajali ya msanii mahiri wa filamu na muziki wa kizazi kipya nchini, Marehemu Hussein Mkieti ‘Sharo Milionea’ eneo la Songa Kibaoni wilayani Muheza mkoani Tanga, vimesalimishwa na wananchi wanaosadikiwa ni wezi. Hivi kweli wananchi ni wezi?, tunazumgumzia wananchi wenye hasira kali, kumbe ahta siku hizi tunaweza kusema wananchi wezi.
Kamanda wa Polisi Mkoa wa Tanga, alithibitisha kupatikana vitu hivyo, ambako alisema upatikanaji wake ulitokana na msako mkali uliofanywa na uongozi wa serikali Muheza wakishirikiana na Jeshi la Polisi wilayani humo. Mpaka hapo hakuna shida, tunawapongeza kwa msako. Hii ni kazi nzuri
Kamanda alisema, baada ya kutokea kwa tukio hilo, Jeshi la Polisi mkoani Tanga, liliweka mtego na kutangaza kuinunua simu ya mkononi ya msanii huyo aina ya ‘blackberry’ ndipo moja kati ya wanaodaiwa vibaka waliohusika kwenye tukio hilo, alipojitokeza na kuipeleka kwa ajili ya kuiuza. Hii ni intelijensia nzuri, mliweka mtego, mwizi akaleta simu nako ni sawa. Tunamshukukru kachero aliyeweka mtego simu ikaletwea.
Kamanda alisema, wakati wezi walipofika eneo ambalo walikubaliana, walikabidhi simu hiyo kwa ajili ya kuikagua, lakini baadaye wezi hao walishtukia mtego huo na kukimbia huku wakiiacha simu hiyo. Hapo ndo huwa nakasirishwa na polisi. Walijua anayekuja ni mwizi, alipokimbia kwanini hawakumkamata? Kwanini hawakumfukuza? Hawakuwa na bunduki kumtishia? Kwanini mwizi amekimbia, na amekimbilia wapi? Polisi semeni vizuri kuondoa dhana kuwa mmehongwa kuwaachia watu wasio waungwana. Eti Mwizi amekimbilia kusikojulikana, kwanini wakati anakimbia askari hakukimbizana naye kwenda huko kusikujulikana ili kujulikane ni wapi? Kifalsafa nakataa
Kamanda hakuishia hapo ametaja vitu ambavyo vimesalimishwa kwa jeshi hilo kuwa ni simu ya mkononi aina ya blackberry, Betri la gari, tairi la akiba, radio ya gari, begi ambalo lilikuwa na nguo za marehemu, saa ya mkononi na nguo ambazo alikuwa amevuliwa na vibaka wa eneo hilo mara baada ya kutokea ajali hiyo. Mmesema Mwizi wa simu alikimbia, wa tairi la fari, na Yule wa betri, na Yule wa redio ya gari, na Yule wa begi la nguo. Wote hawa walikimbia, au polisi kweli mtaaminika lini kwa utendaji wa aina hii? Inasononesha sana lakini matamko kama haya yanazidisha hasira za wananchi, na kuongeza vitendo vya watu kujichukulia sheria mikononi. Badilikeni. Polisi kuvaa magwanda kuja kukaa kwa waandishi kuzungumza “hewa”. Iwe mwisho.

ndugu mwandishi mgao ulikupita nini?ucjali mwisho wa mwaka huu dili kibao utatoka tu.
 
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,248
Likes
83
Points
145
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,248 83 145
Unachofanya hapa ni kuhalalisha Uzembe wa Polisi, ni kuhalalisha kwamba Polisi wako sahihi kutuhadaa na kutufanya wajinga! Mtoa Mada ana hoja!
kinachonifurahisha ni kwamba polisi wa kiTanzania wan uwezo wa kuamua Kutorokwa na Wahalifu wote au Kuwanasa na kuwauwa wote hata kama niwengi kiasi gani... hapa hapako sawa!

mwandishi anaamini polisi hawezi kuweka mtego wa kukamata mwizi na mtego huo ukashindwa kufanya kazi, anasema iweje polisi akimbiwe ,kwanini hakumfukuza , kwanini ,asimtishie kwa bunduki ili aweze kumkamata, mwandishi anaamini polisi anambio kuliko mwizi, mwandishi anaamini mwizi akikimbia polisi akitishia kwa bunduki mwizi atasimama mwenyewe na kurudi kwa askari ili ampeleke kituoni, mwandishi anasema eti ametorokea kusikojulikana , kwanini hawakumfuata na kujua huko kusiko julikana , binafsi labda kama mwandishi anao ushahidi mwingine alioamua kuuficha kwa sababu zake lkini kama ndo haya tunawaonea na kuwapandikizia chuki polisi zisizo na maana , dunia nzima polisi wanatorokwa licha ya kuwa na mavifaa kibao.
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,754
Likes
824
Points
280
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,754 824 280
Unachofanya hapa ni kuhalalisha Uzembe wa Polisi, ni kuhalalisha kwamba Polisi wako sahihi kutuhadaa na kutufanya wajinga! Mtoa Mada ana hoja!
kinachonifurahisha ni kwamba polisi wa kiTanzania wan uwezo wa kuamua Kutorokwa na Wahalifu wote au Kuwanasa na kuwauwa wote hata kama niwengi kiasi gani... hapa hapako sawa!
yawezekana mtoa mada yuko sahihi, ywezekana ww ukawa sahihi na yawezekana pia mimi nikawa sahihi, lkn ili nimuunge mkono mtoa mada basi labda aniongezee uthibitisho mwingine wenye ushahidi kwa kile anachoamini kimetendeka, vinginevyo aepuke uandishi wa kuhisi, afanye uandishi wa uchunguzi wenye hitimisho. naamini kuna kutorokewa mtuhumiwa kwa uzembe, kuzidiwa maarifa na kupangwa sasa mwandishi aje na hoja ya mashaka yake, nawe nadhani unanihukumu kukumbatia ufanyaji kazi wa uzembe sababu ya mwandishi kutotekeleza kazi yake ipasavyo, dunia nzima hayo ya uzembe, kuzidiwa maarifa na kupangwa hutokea kwenye vyombo vya ulinzi kabla ya kutoa lawama tujilizishe kwanza kipi kimefanyika kwa walinda usalama.
 
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2011
Messages
1,248
Likes
83
Points
145
Mjanga

Mjanga

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2011
1,248 83 145
Mkuu pengine uko sahihi! mara nyingi mtoa mada kama hajaja nahoja zinazokidhi, tunamwambia kuwa hapa umepotosha (hili linawezekana tu kama tutakuja na hoja inayo nullify hoja za mwanzo). Unapaswa nawe kutuletea uchunguzi wako ili uweze kutuconvince kuwa mtoa uzi amepotosha na siyo kutumia nguvu na kudemanda yeye (mtoa mada) alete taarifa za ziada! Tupe uliyonayo ili tuweze kuamini kuwa tumepotoshwa. Tusifike sehemu tukahalalisha matatizo (udhaifu) wa vyombo vyetu vya ulinzi na usalama kuwa ni vya kidunia (Global issues)!

yawezekana mtoa mada yuko sahihi, ywezekana ww ukawa sahihi na yawezekana pia mimi nikawa sahihi, lkn ili nimuunge mkono mtoa mada basi labda aniongezee uthibitisho mwingine wenye ushahidi kwa kile anachoamini kimetendeka, vinginevyo aepuke uandishi wa kuhisi, afanye uandishi wa uchunguzi wenye hitimisho. naamini kuna kutorokewa mtuhumiwa kwa uzembe, kuzidiwa maarifa na kupangwa sasa mwandishi aje na hoja ya mashaka yake, nawe nadhani unanihukumu kukumbatia ufanyaji kazi wa uzembe sababu ya mwandishi kutotekeleza kazi yake ipasavyo, dunia nzima hayo ya uzembe, kuzidiwa maarifa na kupangwa hutokea kwenye vyombo vya ulinzi kabla ya kutoa lawama tujilizishe kwanza kipi kimefanyika kwa walinda usalama.
 
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined
Jul 10, 2008
Messages
12,100
Likes
1,477
Points
280
Zogwale

Zogwale

JF-Expert Member
Joined Jul 10, 2008
12,100 1,477 280
Polisssm dhaifu kama ...............................Shameful!!
 
Nyangomboli

Nyangomboli

JF-Expert Member
Joined
Nov 24, 2010
Messages
2,686
Likes
941
Points
280
Nyangomboli

Nyangomboli

JF-Expert Member
Joined Nov 24, 2010
2,686 941 280
Mwandishi yuko sahihi na uzoefu unaonyesha hivyo. Na isitoshe, ni kweli haiwezekani polisi aliejiandaa kimtego akimbiwe na kibaka asiejiandaa kwa mtego. Hapo ni kwamba wamewabana wakachukua cash na kuwaambia wapotee. Kwani wale wauza madini wa Morogoro ilikuwaje? Mshasahau mara hii? Wabongo bana.
 
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined
Aug 29, 2012
Messages
709
Likes
5
Points
0
Mabreka

Mabreka

JF-Expert Member
Joined Aug 29, 2012
709 5 0
polis ana mazoezi, mwizi hana mazoezi, so polis lazima awe na mbio kuliko mwizi.

je mwizi wa nguo nae alitoroka?

wa spare tair je?
wa radio ya gar?
nk, nk

Je mill 6 alizokuwa nazo!!!
 
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined
Apr 19, 2012
Messages
1,754
Likes
824
Points
280
L

lufungulo k

JF-Expert Member
Joined Apr 19, 2012
1,754 824 280
Mkuu pengine uko sahihi! mara nyingi mtoa mada kama hajaja nahoja zinazokidhi, tunamwambia kuwa hapa umepotosha (hili linawezekana tu kama tutakuja na hoja inayo nullify hoja za mwanzo). Unapaswa nawe kutuletea uchunguzi wako ili uweze kutuconvince kuwa mtoa uzi amepotosha na siyo kutumia nguvu na kudemanda yeye (mtoa mada) alete taarifa za ziada! Tupe uliyonayo ili tuweze kuamini kuwa tumepotoshwa. Tusifike sehemu tukahalalisha matatizo (udhaifu) wa vyombo vyetu vya ulinzi na usalama kuwa ni vya kidunia (Global issues)!
mkuu data zaidi hakika sina,ila mtoa mada alikuwa pale, ambapo wlipokea taarifa ,lilikuwa ni jukumu lake kuuliza maswali yale ambayo aliona wazi kuwa yanautata ili atufikishie ujumbe ulio na ushahidi, nakubaliana nawe kuwa ktk khali ya kawaida [mtizamo wa sisi raia] hawezi kuzidiwa ujanja na muhalifu, mf; ktk maelezo ya mwandishi ametoa changamoto kwanini, hawakumtishia kwa kupiga risasi ni ushauri mzuri lkn bila kuuliza swali hilo kwa aliyewapa taarifa, huwezi kujua ni kwanini? hawakufanya hivyo, yote kwa yote uzembe kazini haukubaliki .
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,993
Likes
2,018
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,993 2,018 280
ndugu mwandishi mgao ulikupita nini?ucjali mwisho wa mwaka huu dili kibao utatoka tu.

wakazi wa manzese utawajua tuh..!!

Hapo usikute ni tayari keshamwagiza mkewake amwandalie ugali nayeye anarudi na vichwa + miguu ya kuku,,,

thinking capacity inatia shaka sana
 
K

katalina

JF-Expert Member
Joined
Apr 4, 2012
Messages
264
Likes
1
Points
0
K

katalina

JF-Expert Member
Joined Apr 4, 2012
264 1 0
Kwani kukaa manzese tatizo, wewe unayekaa huko uliko mwisho wa siku wote ni mavumbini

wakazi wa manzese utawajua tuh..!!

Hapo usikute ni tayari keshamwagiza mkewake amwandalie ugali nayeye anarudi na vichwa + miguu ya kuku,,,

thinking capacity inatia shaka sana[/QUOTE]
 
mujusi

mujusi

JF-Expert Member
Joined
Jan 22, 2010
Messages
237
Likes
4
Points
33
mujusi

mujusi

JF-Expert Member
Joined Jan 22, 2010
237 4 33
Ilishatangazwa toka awali kwamba waliohusika na wizi ule wasalimishe zile mali na hawatachukuliwa hatua lakini kama hawakujisalimisha msako mkali ungefanyika na kuwakamata wahusika na kuwashitaki. Sasa hapa watu wamesalimisha na hawakusakwa ni kama vile ilani inavyotolewa ya kusalimisha silaha zinazomolikiwa kiholela. ukisalimisha hushitakiwi.
Mimi bunafsi hapa sioni tatizo kwa Polisi kwa sababu kauli ya Mkuu wa Wilaya ndiyo ilivyosema.
 
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined
Feb 14, 2008
Messages
2,074
Likes
928
Points
280
isambe

isambe

JF-Expert Member
Joined Feb 14, 2008
2,074 928 280
Hizo Mil 6,zimetegwa bado hazijanasa!!
 
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined
Feb 28, 2012
Messages
13,993
Likes
2,018
Points
280
THE BIG SHOW

THE BIG SHOW

JF-Expert Member
Joined Feb 28, 2012
13,993 2,018 280
kwani kukaa manzese tatizo, wewe unayekaa huko uliko mwisho wa siku wote ni mavumbini

wakazi wa manzese utawajua tuh..!!

Hapo usikute ni tayari keshamwagiza mkewake amwandalie ugali nayeye anarudi na vichwa + miguu ya kuku,,,

thinking capacity inatia shaka sana
[/quote]



sijakataa ya kwamba wote ni wa mavumbini

ila waache basi tabia ya kula miguu + vichwa vya kuku,,ile athari wanayoipata si unaiona??
 

Forum statistics

Threads 1,263,512
Members 485,914
Posts 30,154,610