Saida Karoli yuko wapi?

agprogrammer

JF-Expert Member
Dec 7, 2015
423
500
Jamani habari ya kwenu natumai ni wazima, dah nimekuwa nikisikiliza nyimbo za huyu dada Saida Karoli nikashikwa na hamu ya kujua alipo na je ameacha mziki? naona kama bado taifa tunahitaji wasanii kama yeye. MUNGU ambariki popote alipo. Tujikumbushe na moja ya tungo zake.
 

Attachments

Mr Kipago

JF-Expert Member
Aug 20, 2016
597
1,000
Unamuulzia ili nini au unataka kufundisha kusoma na kuandika kwa sababu naskia hajui ndiyo sababu ya kuingia mikataba ya kimangungo na mameneja
 

Daudi Mchambuzi

JF-Expert Member
Nov 25, 2010
47,151
2,000
Ametoa nyimbo moja nzuri sana inamrudisha kwenye peak very soon.
Inaitwa Orugambo itafute youtube utapata audio
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom