Saida karoli hajafariki


RUGAHIMBILA E R

RUGAHIMBILA E R

Member
Joined
Mar 5, 2009
Messages
90
Likes
4
Points
15
RUGAHIMBILA E R

RUGAHIMBILA E R

Member
Joined Mar 5, 2009
90 4 15
Wadau kumekuwa na habari ambayo hadi sasa inasambazwa kwa kasi kuwa Saida Karoli alifariki jana katika ajali ya boti, lakini habari za kuaminika kutoka kwa jamaa zake pamoja na wasimamizi wa kazi zake Tivol Studio ya Mwanza zinasema ni mzima wa afya na anaendelea na shughuli zake kama kawaida.
 
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined
Mar 28, 2011
Messages
3,304
Likes
48
Points
145
mdeki

mdeki

JF-Expert Member
Joined Mar 28, 2011
3,304 48 145
Huku kuzusha kubaya sana
 
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined
Apr 16, 2012
Messages
18,160
Likes
1,613
Points
280
charminglady

charminglady

JF-Expert Member
Joined Apr 16, 2012
18,160 1,613 280
Duh... hata mimi nimepata kusikia haya leo asubuhi!
 
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined
Dec 6, 2011
Messages
4,143
Likes
84
Points
145
omujubi

omujubi

JF-Expert Member
Joined Dec 6, 2011
4,143 84 145
kama nia ya aliyeleta habari hii ilikuwa ni makusudi basi yeye mwenyewe na arestishwe in peace - 'R.I.P'we
 
ilu

ilu

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2011
Messages
839
Likes
408
Points
80
Age
41
ilu

ilu

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2011
839 408 80
Mjengwa Blog cjui kaitoa wapu hii habari. Mimi nimesoma huko.
 
S

Swat

JF-Expert Member
Joined
Oct 13, 2012
Messages
4,192
Likes
108
Points
160
S

Swat

JF-Expert Member
Joined Oct 13, 2012
4,192 108 160
Mchawi si lazima awe anavaa tunguli. Hata aliyeanzisha habari hii ni mchawi tu!
 
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined
Apr 24, 2012
Messages
4,170
Likes
1,597
Points
280
Age
58
kibol

kibol

JF-Expert Member
Joined Apr 24, 2012
4,170 1,597 280
Yu mzima nani buheri wa afya
 
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2012
Messages
3,306
Likes
131
Points
160
mathematics

mathematics

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2012
3,306 131 160
haya mambo ya kuwahi kuwa wa kwanza kutoa taarifa,
pole Saida
 
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined
Feb 21, 2011
Messages
2,208
Likes
9
Points
0
M

Mponjori

JF-Expert Member
Joined Feb 21, 2011
2,208 9 0
Mjengwa Blog cjui kaitoa wapu hii habari. Mimi nimesoma huko.
huyu jamaa mjengwa kawapotosha watu wengi. Nadhani ataifuta habari yake. Hivi blog yake haina wadhamini? Inakuwaje uongo mchana kweupe?
 

Forum statistics

Threads 1,272,335
Members 489,924
Posts 30,448,060