Said Mwema sasa ni raia, aburuzwe mahakani rasmi!

mpk

JF-Expert Member
Sep 26, 2012
3,120
2,000
Kuna mauji ya makusudi yamefanyika akiwa IGP. Tunajua hakufanya yeye, lakini hakuna hatua alizochukua kuwawajibisha waliofanya mauaji hayo. Kitendo hicho kinachochea mauji zaidi pia ni matumizi mabaya ya madaraka yake.

Mauji ktk maandamano ya Arusha, Mauaji ya Mwangosi, Mauji ya watu mikononi mwa polisi na haya ya opereisheni Tokomeza. Nakubuka kina Kijobi Simba walipereka ushaidi wa picha za marehemu Mwangosi UN, nadhani wana ushaidi wa kutosha kumfikisha huyu mahakamani.

Tuanze na huyu tafadhari ili liwe fundisho kwa wengine. Akipandishwa huyu mahakamani najua akina Kamuhanda na Andengenye watafuata. Tafadhari wanasheria jazia penye mapungufu tushinikize issue hii.
 

Bukile

Member
Sep 12, 2013
88
125
Kuna mauji ya makusudi yamefanyika akiwa IGP. Tunajua hakufanya yeye, lakini hakuna hatua alizochukua kuwawajibisha waliofanya mauaji hayo. Kitendo hicho kinachochea mauji zaidi pia ni matumizi mabaya ya madaraka yake.

Mauji ktk maandamano ya Arusha, Mauaji ya Mwangosi, Mauji ya watu mikononi mwa polisi na haya ya opereisheni Tokomeza. Nakubuka kina Kijobi Simba walipereka ushaidi wa picha za marehemu Mwangosi UN, nadhani wana ushaidi wa kutosha kumfikisha huyu mahakamani.

Tuanze na huyu tafadhari ili liwe fundisho kwa wengine. Akipandishwa huyu mahakamani najua akina Kamuhanda na Andengenye watafuata. Tafadhari wanasheria jazia penye mapungufu tushinikize issue hii.

Umeonyesha udhaifu mkubwa wa ufahamu wako wa sheria. Unaijua kesi ya mauaji wewe?
Acha kesi zako za kisiasa.
 

Iyokopokomayoko

JF-Expert Member
Sep 15, 2011
1,792
0
Kwani amestaafu? kabla rais aliwaacha kwa madai wanakaribia kustaafu hivyo alitaka amalize nao pamoja 2015 yeye na mkuu wa majeshi pia.
 

Balozi wa Dodoma

JF-Expert Member
Dec 22, 2013
477
225
Jenga taifa kijana..umshinikize nani ww sheria yenyewe huijui.

Kesi hazijengwi ivyo km unavyoweza kufikiri
 

scola odeyo

Member
Dec 25, 2013
40
0
Kijana ongea kwa "facts" siyo hisia..feelings can not establish the case zaid ni uwezo mdogo tu wakufikir au uelewa mdogo wa jambo husika.hebu nenda kwa wanasheria wakupe mwongozo kidogo juu ya hicho unachokiita case juu ya Said Mwema maana hapa tutajaza pages tuanze kuwaboa watu.
 

MTENGETI

JF-Expert Member
Jan 25, 2012
2,379
2,000
Ma lumumba buku 7 hapa yapo ya kumwaga kule kweye nyuzi za katiba hawawezi gusa teh! Teh! kusa
Kijana ongea kwa "facts" siyo hisia..feelings can not establish the case zaid ni uwezo mdogo tu wakufikir au uelewa mdogo wa jambo husika.hebu nenda kwa wanasheria wakupe mwongozo kidogo juu ya hicho unachokiita case juu ya Said Mwema maana hapa tutajaza pages tuanze kuwaboa watu.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
79,174
2,000
Kijana ongea kwa "facts" siyo hisia..feelings can not establish the case zaid ni uwezo mdogo tu wakufikir au uelewa mdogo wa jambo husika.hebu nenda kwa wanasheria wakupe mwongozo kidogo juu ya hicho unachokiita case juu ya Said Mwema maana hapa tutajaza pages tuanze kuwaboa watu.

mbona iko wazi sana ! Facts zipi tena mjomba ?
 

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
6,391
2,000
Kuna mauji ya makusudi yamefanyika akiwa IGP. Tunajua hakufanya yeye, lakini hakuna hatua alizochukua kuwawajibisha waliofanya mauaji hayo. Kitendo hicho kinachochea mauji zaidi pia ni matumizi mabaya ya madaraka yake.

Mauji ktk maandamano ya Arusha, Mauaji ya Mwangosi, Mauji ya watu mikononi mwa polisi na haya ya opereisheni Tokomeza. Nakubuka kina Kijobi Simba walipereka ushaidi wa picha za marehemu Mwangosi UN, nadhani wana ushaidi wa kutosha kumfikisha huyu mahakamani.

Tuanze na huyu tafadhari ili liwe fundisho kwa wengine. Akipandishwa huyu mahakamani najua akina Kamuhanda na Andengenye watafuata. Tafadhari wanasheria jazia penye mapungufu tushinikize issue hii.

Hatujawahi kuwa na IGP ambae kipindi chake kimekuwa na mauaji ya utata kama kipindi cha Mwema, imekuwa ni busara sasa ili hata wakati wa uchunguzi wa operation tokomeza unafanyika naye ahojiwe na waziri wake ambae kapigwa chini, ila pia awaeleze watanzania kilicho nyuma ya pazia kuhusu vifo vya Iringa, Morogoro, Arusha, Songea, Mbeya n.k
Tunaamini Mungu yupo na hizi damu ziko juu ya mikono yao.
 

Erythrocyte

JF-Expert Member
Nov 6, 2012
79,174
2,000
naunga mkono hoja , kama PINDA kasokomezwa mahakamani itakuwa huyu ? Njia zilezile zitumike .
 

Kipoporu

JF-Expert Member
May 2, 2013
351
170
Kuna mauji ya makusudi yamefanyika akiwa IGP. Tunajua hakufanya yeye, lakini hakuna hatua alizochukua kuwawajibisha waliofanya mauaji hayo. Kitendo hicho kinachochea mauji zaidi pia ni matumizi mabaya ya madaraka yake.

Mauji ktk maandamano ya Arusha, Mauaji ya Mwangosi, Mauji ya watu mikononi mwa polisi na haya ya opereisheni Tokomeza. Nakubuka kina Kijobi Simba walipereka ushaidi wa picha za marehemu Mwangosi UN, nadhani wana ushaidi wa kutosha kumfikisha huyu mahakamani.

Tuanze na huyu tafadhari ili liwe fundisho kwa wengine. Akipandishwa huyu mahakamani najua akina Kamuhanda na Andengenye watafuata. Tafadhari wanasheria jazia penye mapungufu tushinikize issue hii.

Wasimsahau na Faustine Shilogile
 

kilambalambila

JF-Expert Member
Nov 16, 2013
8,897
2,000
M4C ndo imeua watu, mbowe, slaa and co. Ndo wakamatwe au wajiuzuru. Ni utaahira wa cdm kujfanya wao ndo wanajua demokrasia na kuhamasisha vurugu umesababisha vifo vya watz. Huyu mzee wa gongo na bwana nyumba ndogo wanatakiwa kuwajibika ktk hli
 

segwanga

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
2,788
2,000
mleta uzi unamaanisha kuna watu wapo juu ya sheria hawawezi kushtakiwa wakiwa madarakani?
 

Prince Hope

JF-Expert Member
Jul 21, 2012
2,159
1,225
M4C ndo imeua watu, mbowe, slaa and co. Ndo wakamatwe au wajiuzuru. Ni utaahira wa cdm kujfanya wao ndo wanajua demokrasia na kuhamasisha vurugu umesababisha vifo vya watz. Huyu mzee wa gongo na bwana nyumba ndogo wanatakiwa kuwajibika ktk hli

Wapigwe tu. tumechoka!
 

Toothpick

JF-Expert Member
Nov 14, 2013
348
250
Mleta mada hayo mambo unayoyawaza ni mambo muafaka kabisa ashitakiwe yeye pamoja waziri wake,baada ya hapo tunasubiri na Raisi naye akimaliza muda wake nae anashitakiwa the Haque kwa makosa ya mauaji ya raia wasiokuwa na hatia.Kwa kuwa hakuweza kuchukua hatua yeyote juu ya wauaji ambao wako wazi kabisa.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom