Safu mpya ya uongozi wa TEC imenivutia sana

Safu mpya ya uongozi wa TEC imenivutia sana

ndege JOHN

JF-Expert Member
Joined
Aug 5, 2015
Posts
25,009
Reaction score
61,260
Safu mpya ya uongozi wa Juu wa TEC imekaa vizuri sana just tu Kwa sababu panda ndipo nilipozaliwa, singida ndipo nilipokulia na kusoma na lindi ndipo nilipo Kawa kula maisha nilikopangiwa kuishi na kuendelea.

Dhehebu langu Lutheran ila roman ningeweza kuwaga so huwa naendana nao yaani means hawanaga shida wala kelele Safi Sana. Nina imani na uongozi wao akili nyingi zimetumika.

8a2bdb1b8cd64746a1f29464c30dab6e.jpg
 
Safu mpya ya uongozi wa Juu wa TEC imekaa vizuri sana just tu Kwa sababu panda ndipo nilipozaliwa, singida ndipo nilipokulia na kusoma na lindi ndipo nilipo Kawa kula maisha nilikopangiwa kuishi na kuendelea.

Dhehebu langu Lutheran ila roman ningeweza kuwaga so huwa naendana nao yaani means hawanaga shida wala kelele Safi Sana. Nina imani na uongozi wao akili nyingi zimetumika.

View attachment 3023228
Weka mbali na Albino
 
Back
Top Bottom