Berryblack
Member
- Oct 3, 2022
- 77
- 105
Safety helmets bei ya jumla pc 50 kwa 200,000/=
Kwa mawasiliano 0612630936 .. mikoani pia tunasafirisha
Kwa mawasiliano 0612630936 .. mikoani pia tunasafirisha
Safi sana.Umetujali sisi wanywa komoni tunaporudi nyumbani wake zetu wakivurumisha miko Kwamba tumechelewa kurudi home hatuumii.Safety helmets bei ya jumla pc 50 kwa 200,000/=
Kwa mawasiliano 0612630936 .. mikoani pia tunasafirisha
View attachment 3675086
Nikitaka moja je?Safety helmets bei ya jumla pc 50 kwa 200,000/=
Kwa mawasiliano 0612630936 .. mikoani pia tunasafirisha
View attachment 3675086
😅😅 aiseeSafi sana.Umetujali sisi wanywa komoni tunaporudi nyumbani wake zetu wakivurumisha miko Kwamba tumechelewa kurudi home hatuumii.
Uko wapNikitaka moja je?
Uko wap
Karibu kipata mosque pale paleNko dsm