SafariPoa imekuwa suluhisho kwa huduma za usafiri

SafariPoa imekuwa suluhisho kwa huduma za usafiri

herman3

JF-Expert Member
Joined
Feb 7, 2015
Posts
596
Reaction score
791
Napenda kuja mbele yenu, wadau na wapenzi wa masuluhisho ya changamoto za kijamii kwa kutumia mifumo ya kidigitali, sasa nimewaletea Application inayoitwa SafariPoa. Application hii inakuwezesha kufanya mambo ya fuatayo
1. kukata ticket ya bus kwenye simu yako
2. Kutafuta na kupata gari ya mzigo na kutuma mzigo wako
3. Kutafuta na kupata gari private/binafsi (maarufu kama hakuna kulala) zinazosafiri muda wote 24 hrs ikiwa unasafari ya dharura

Pia

Application hii inawawezesha madereva wa private cars na gari za mizigo kushare safari zao na wateja waliopo eneo husika wanaotaka kusafiri kuelekea unapokwenda dereva kufanya booking zao, kwa kuwa watu wengi hupata dharura na huhitaji kusafiri kwa usafiri wowote utao patikana.

Karibuni kuijaribu na kutoa maoni yenu pia
Wasalaam
 
Kila la kheri mkuu.Ukifanikiwa kuitangaza kwenye mitandao mingine ya kijamii itakuwa nzuri zaidi.
 
Hongera sana muda ukiwadia itafika mbali wazo zuri.
 
MARKETING SERVICES
unahitaji watu afikie huduma yako au tamasha/mikutano/minada nk chat with me whatsapp Partager sur WhatsApp nikuletee watu kwa idadi uitakayo. Gharama za kumleta mtu mmoja ni Tsh 100/= tu. Malipo unalipa advance nusu kwa njia ya simu au Bank.

Njia hii ni uhakika zaidi achana na old modes of advertising!

Namba ya huduma ni hii 0788643144.
 
Ni rahisi sana kama unatoka Dar es Salaam kwenda #Mbeya, #Iringa, #Ifakara, #Kilosa, #Mpwapwa na #Dodoma ingia Google Play Store kisha kata ticket yako hapo hapo ulipo bila usumbufu wowote na utapokea taarifa za tcket yako kwa ujumbu mfupi (SMS)

#Safaripoa
Safari Poa Digital Ticketing
 
Back
Top Bottom