Ryan The King
JF-Expert Member
- Oct 6, 2016
- 2,789
- 2,706
Habarini wanajamvi!
Nakumbuka siku ile, naam siku ya kwanza kufanya Mapenzi. Ilikuwa mwaka 2009 nilipokuwa na umri wa miaka 14 nikiwa kidato Cha pili.
Siku hiyo nilikuwa nyumbani, siku ya jumatatu. Sikumbuki kilichonifanya nisiende shule siku hiyo zaidi ya tukio ambalo lilibadili mwelekeo wa maisha yangu.
Pale nyumbani kulikuwa na kisima cha maji ambacho kipo ndani ya uzio uliozunguka nyumba yetu. Watu wengi hupenda kuja kuchota maji hapo ya kununua. Siku hiyo Bibi alienda kumsalimia Dada ake ambaye yupo Mtaa wa nne kutoka tunapokaa hivyo nilikuwa mwenyewe huku ndugu zangu wengine wakiwa Shuleni.
Nilikuwa naandika Stori Fulani sebuleni, kwani nilipenda kupoteza muda kwa kusoma vitabu, kutunga stori na kutunga nyimbo nikiwa sina kazi. Hii ndio ilikuwa starehe yangu kijana Michaelray.
Wakati naandika Mara nikasikia geti letu likigongwa huku sauti ya kike inayosema hodi ikibisha. Kwa haraka niliinuka, nakuchungulia kwenye dirisha la kioo kuangalia ni nani huyo abishaye hodi alasiri hii.
Macho yangu yalikutana na mdada ambaye kwa wakati huo alikuwa anamiaka 21. Baada ya kumwona nilipeleka vitu vyangu chumbani kwangu na kwenda kumfungulia.
Nilimkaribisha mpaka ndani Dada huyo ambaye alikuwa Mwachuo wa Chuo kikuu cha Dar es salaam. Kwa vile alikuwa ni mzoefu pale nyumbani, alienda kwenye jokofu nakutoa maziwa fresh huku akiniagiza nimletee kikombe.
Alikuwa kavaa kasketi kafupi kaliko acha sehemu kubwa ya mapaja yake yakuvutia. Mng'ao wa mapja yake kama mng'ao wa bilauri ulifanya mhogo wangu kusimama kwa hamu iliyopandisha mapembe moyoni mwangu.
Tamaa ilishachukua pointi tatu katika uwanda wa moyo wangu. Nilifikiri ni namna gani nitamvaa Mwanachuo huyu ambaye hunichukulia kama mdogo wake. Wazo moja lenye hoja likatua katika kichwa changu nikajikuta natabasamu kisha nikamwambia aendelee kunywa maziwa Mimi naenda kumsaidia kuchota maji. Zaidi ya kushukuru aliendelea kunywa maziwa.
Baada ya kumaliza kumchotea maji, nikarudi ndani. Nilimkuta kajilaza kwenye Sofa huku akizidi kuacha sehemu ya mapaja yake kuonekana. Sijui nilipata wapi ujasiri, kwani nilienda moja kwa moja alipokuwa amelala na kumlalia huku nikimshika bolbo zake.
Akanipush kisha akaniangalia kwa nukta kadhaa na kucheka.Nilisikia Aibu kwa nilicho kifanya, ile nataka kuondoka akanikamata kwa nguvu kisha akasema; Wewe ni HB sema bado u mdogo.
Alisema hayo nakuninyonya mdomo huku akishika ukuni Wang.
Akasema; unaukuni mzuri na mdogo mdogo.
sikusema kitu zaidi ya kusubiri kipenga kipulizwe.
Tulijikuta tupo Chumbani, hakika alinifanyia haki na nilikubali yeye ni Wachuo kikuu. Pengine kwa vile ilikuwa Mara yangu ya kwanza ndio maana nilikubali ufundi wake.
Nakumbuka alinambia; upo vizuri kwenye sex, usije jaribu kupiga nyeto.
Alisema hayo huku nikiwa nahema kama panya aliyekoswa koswa na paka. Hiyo ni baada ya raundi tatu kukatika kwa lisaa limoja na nusu.
Tokea siku hiyo nikawa siwezi kutongoza vitoto vidogo yaani ninavyosoma navyo. Pia woga wa wadada ukakatika.
Nilikuwa na pepo baya sana kwani nilijikuta napendwa na kushobokewa na madada walionizidi Umri.
Jambo hili lilienda mpaka nafika kidato cha sita. Kuna Madam mmoja alikuwa ananishobokea nikiwa kidato cha sita.
Siku moja alivunja ukimya baada ya kuona nampotezea. Kiukweli sio kwamba nilikuwa si mtamani bali nilihofu kuwa labda shobo zake hazina mahusiano na mapenzi. Hivyo niliogopa kutolewa nje nakujiletea matatizo shuleni. Alinambia jinsi anavyonipenda, hata misaada anipayo ni kwa sababu hiyo.
Kumuuliza kinachomvutia akasema, Unasauti nzuri ya kiume, ucheshi na HB.
Nilibaki kucheka kwani nilijiuliza hakuona ufupi Wang.
Mwingine anaweza kuelezea Safari yake ya mapenzi, Changamoto ulizokutana Nazo, matukio ya kiufundi uliowahi kuyafanya na kujikubali kuwa wewe ni shida.
Itaendelea....
karibuni
Nakumbuka siku ile, naam siku ya kwanza kufanya Mapenzi. Ilikuwa mwaka 2009 nilipokuwa na umri wa miaka 14 nikiwa kidato Cha pili.
Siku hiyo nilikuwa nyumbani, siku ya jumatatu. Sikumbuki kilichonifanya nisiende shule siku hiyo zaidi ya tukio ambalo lilibadili mwelekeo wa maisha yangu.
Pale nyumbani kulikuwa na kisima cha maji ambacho kipo ndani ya uzio uliozunguka nyumba yetu. Watu wengi hupenda kuja kuchota maji hapo ya kununua. Siku hiyo Bibi alienda kumsalimia Dada ake ambaye yupo Mtaa wa nne kutoka tunapokaa hivyo nilikuwa mwenyewe huku ndugu zangu wengine wakiwa Shuleni.
Nilikuwa naandika Stori Fulani sebuleni, kwani nilipenda kupoteza muda kwa kusoma vitabu, kutunga stori na kutunga nyimbo nikiwa sina kazi. Hii ndio ilikuwa starehe yangu kijana Michaelray.
Wakati naandika Mara nikasikia geti letu likigongwa huku sauti ya kike inayosema hodi ikibisha. Kwa haraka niliinuka, nakuchungulia kwenye dirisha la kioo kuangalia ni nani huyo abishaye hodi alasiri hii.
Macho yangu yalikutana na mdada ambaye kwa wakati huo alikuwa anamiaka 21. Baada ya kumwona nilipeleka vitu vyangu chumbani kwangu na kwenda kumfungulia.
Nilimkaribisha mpaka ndani Dada huyo ambaye alikuwa Mwachuo wa Chuo kikuu cha Dar es salaam. Kwa vile alikuwa ni mzoefu pale nyumbani, alienda kwenye jokofu nakutoa maziwa fresh huku akiniagiza nimletee kikombe.
Alikuwa kavaa kasketi kafupi kaliko acha sehemu kubwa ya mapaja yake yakuvutia. Mng'ao wa mapja yake kama mng'ao wa bilauri ulifanya mhogo wangu kusimama kwa hamu iliyopandisha mapembe moyoni mwangu.
Tamaa ilishachukua pointi tatu katika uwanda wa moyo wangu. Nilifikiri ni namna gani nitamvaa Mwanachuo huyu ambaye hunichukulia kama mdogo wake. Wazo moja lenye hoja likatua katika kichwa changu nikajikuta natabasamu kisha nikamwambia aendelee kunywa maziwa Mimi naenda kumsaidia kuchota maji. Zaidi ya kushukuru aliendelea kunywa maziwa.
Baada ya kumaliza kumchotea maji, nikarudi ndani. Nilimkuta kajilaza kwenye Sofa huku akizidi kuacha sehemu ya mapaja yake kuonekana. Sijui nilipata wapi ujasiri, kwani nilienda moja kwa moja alipokuwa amelala na kumlalia huku nikimshika bolbo zake.
Akanipush kisha akaniangalia kwa nukta kadhaa na kucheka.Nilisikia Aibu kwa nilicho kifanya, ile nataka kuondoka akanikamata kwa nguvu kisha akasema; Wewe ni HB sema bado u mdogo.
Alisema hayo nakuninyonya mdomo huku akishika ukuni Wang.
Akasema; unaukuni mzuri na mdogo mdogo.
sikusema kitu zaidi ya kusubiri kipenga kipulizwe.
Tulijikuta tupo Chumbani, hakika alinifanyia haki na nilikubali yeye ni Wachuo kikuu. Pengine kwa vile ilikuwa Mara yangu ya kwanza ndio maana nilikubali ufundi wake.
Nakumbuka alinambia; upo vizuri kwenye sex, usije jaribu kupiga nyeto.
Alisema hayo huku nikiwa nahema kama panya aliyekoswa koswa na paka. Hiyo ni baada ya raundi tatu kukatika kwa lisaa limoja na nusu.
Tokea siku hiyo nikawa siwezi kutongoza vitoto vidogo yaani ninavyosoma navyo. Pia woga wa wadada ukakatika.
Nilikuwa na pepo baya sana kwani nilijikuta napendwa na kushobokewa na madada walionizidi Umri.
Jambo hili lilienda mpaka nafika kidato cha sita. Kuna Madam mmoja alikuwa ananishobokea nikiwa kidato cha sita.
Siku moja alivunja ukimya baada ya kuona nampotezea. Kiukweli sio kwamba nilikuwa si mtamani bali nilihofu kuwa labda shobo zake hazina mahusiano na mapenzi. Hivyo niliogopa kutolewa nje nakujiletea matatizo shuleni. Alinambia jinsi anavyonipenda, hata misaada anipayo ni kwa sababu hiyo.
Kumuuliza kinachomvutia akasema, Unasauti nzuri ya kiume, ucheshi na HB.
Nilibaki kucheka kwani nilijiuliza hakuona ufupi Wang.
Mwingine anaweza kuelezea Safari yake ya mapenzi, Changamoto ulizokutana Nazo, matukio ya kiufundi uliowahi kuyafanya na kujikubali kuwa wewe ni shida.
Itaendelea....
karibuni