Tetesi: Saed Ramovic ndiyo kocha mpya wa Yanga

Tetesi: Saed Ramovic ndiyo kocha mpya wa Yanga

Saed Ramovic kaiongoza Yanga michezo 6 ya ligi kuu na mmoja wa FA. Vs Namungo, Kagera, Coppo, Dodoma, Mashujaa, prisons na Fountain gate. Je katika hizo timu unaiona timu ipi ilikuwa na ubora kulinganisha na wachezaji wa Yanga?
Katika klabu bingwa mechi ya mwisho ambayo Yanga ilihitaji ushindi wa aina yeyote lakini kashindwa kuifanya Yanga ifuzu kwa kushindwa kuchanga karata ipasavyo. Leo hii ndio mnaona anaweza kuivusha timu mbele ya Zamalek, Mc Alger na Club Africain? Wakati mwenzie Gamond mechi ya nyumbani ya maamuzi alimtandika Belouzdad chuma 4 na Pacome ndiye aliyekuwa ni mmoja ya mkombozi katika mpango wa Gamond ila Saed akamuweka benchi Pacome halafu unataka ushindi. Hajui kupiga hesabu huyo Saed wenu.

Timu haiwezi kuchezwa na mchezaji mmoja huyu kocha Ni muumini wa team work ndiyo maana wachezaji wote walikuwa Wana fighting spirit Alafu kwa kipindi like huyo pakome hakuwa na game fitness Kuna mchezo vs Al hilal omduman hakuwa kwenye pick hata mchezo vs Mazembe.


Alafu elewa kitu kimoja yanga anashiriki ligi kuu ya Tanzania kwahiyo nikikwambia saed ramovic ameshinda mechi6/6 za ligi kuu ukisema hizo timu hazina unabora itakuwa hauna akili unataka acheze na Madrid,psg au Bayern Munich au
 
Hadi sasa mashabiki wa Yanga wanamuona mleta mada kama ms.eng.e vileee. Mtu gani unakataa facts za waziwazi kabisa.

Nimecheka sana.
Mkuu anatuvuruga tu huyu na hizo tetesi zake ambazo zikitlwa kweli si nzuri vichwani kwetu.
 
Timu haiwezi kuchezwa na mchezaji mmoja huyu kocha Ni muumini wa team work ndiyo maana wachezaji wote walikuwa Wana fighting spirit Alafu kwa kipindi like huyo pakome hakuwa na game fitness Kuna mchezo vs Al hilal omduman hakuwa kwenye pick hata mchezo vs Mazembe.


Alafu elewa kitu kimoja yanga anashiriki ligi kuu ya Tanzania kwahiyo nikikwambia saed ramovic ameshinda mechi6/6 za ligi kuu ukisema hizo timu hazina unabora itakuwa hauna akili unataka acheze na Madrid,psg au Bayern Munich au
Sawa mimi sina akili ni wewe na kiongozi wako pekee ndio mna akili. Tuupe muda utupe majibu kuhusu huyo kocha wenu Ramovic. Na sitaki tena unifuate PM kwa mahojiano, kwanzia sasa Kwasababu umeshasema sina akili. Niliongea kauli ya mwisho kwako kuhusu Manqoba kuwa tusubiri muda utatoa majibu na kweli jibu lilipatikana na hatimae mkashindwa kuvumilia mwenendo wa timu kiongozi wako akamtimua. Narudia tena kauli hii kwa Saed Ramovic kuwa sio kocha wa kuivusha Yanga. Nafunga mahojiano na wewe naacha muda utoe majibu.
 
Sawa mimi sina akili ni wewe na kiongozi wako pekee ndio mna akili. Tuupe muda utupe majibu kuhusu huyo kocha wenu Ramovic. Na sitaki tena unifuate PM kwa mahojiano, kwanzia sasa Kwasababu umeshasema sina akili. Niliongea kauli ya mwisho kwako kuhusu Manqoba kuwa tusubiri muda utatoa majibu na kweli jibu lilipatikana na hatimae mkashindwa kuvumilia mwenendo wa timu kiongozi wako akamtimua. Narudia tena kauli hii kwa Saed Ramovic kuwa sio kocha wa kuivusha Yanga. Nafunga mahojiano na wewe naacha muda utoe majibu.

GROUP STAGE? DONE! Yanga SC qualifies in style. No mercy, no fear. Timu ya Wananchi kwa ubabe!
 
Sawa mimi sina akili ni wewe na kiongozi wako pekee ndio mna akili. Tuupe muda utupe majibu kuhusu huyo kocha wenu Ramovic. Na sitaki tena unifuate PM kwa mahojiano, kwanzia sasa Kwasababu umeshasema sina akili. Niliongea kauli ya mwisho kwako kuhusu Manqoba kuwa tusubiri muda utatoa majibu na kweli jibu lilipatikana na hatimae mkashindwa kuvumilia mwenendo wa timu kiongozi wako akamtimua. Narudia tena kauli hii kwa Saed Ramovic kuwa sio kocha wa kuivusha Yanga. Nafunga mahojiano na wewe naacha muda utoe majibu.
Daah! Hivyo anakufuata huko kwa Prime Minister ili tu muendelee kubishana. Lol. 😅😅
 
Taarifa ya ndani kwa nn wamemrudisha inabaki siri yao viongoz, shabiki kazi yetu ni kushabikia au kuzomea pale timu inapofanya vibaya,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom