Sadist! mtu ambaye ukiumia anapata raha moyoni!

Sadist! mtu ambaye ukiumia anapata raha moyoni!

Sasa tunawasaidiaje watu wa aina hii?
hamna namna kuwafanya kitu, hawawezi kubadilika, ni kuwavumilia kuishi nao hadi pale Mungu atakapoitoa roho yao hapa duniani ili baadhi ya watu waishi kwa amani. Mungu huwa anasikia maombi lakini mjue. nao waishi wakijua hilo.
 
Ni kweli duniani wapo watu wa aina hiyo,lakini wengine wanafanya hivo iwapo kama uliwatenda,kwa mfano,ulipokuwa na kazi yako ulijiona wewe ndio wewe na mtaani kote unawaona kama wavivu wasiopenda kufanya kazi,,sasa leo hii wewe umefukuzwa kazini kisha ukajumuika nao ni lazima wakucheke kwasababu mwanzo hata wewe uliwacheka kwa kuwaona wavivu na hawajui kutafuta pesa.
 
ila wanasema ni ugonjwa ambao mtu anaweza kuhitajika kwenda hospitali kabisa, kwasababu ni kama ulevi, asipoona watu wanaumia akili haikai sawa!
 
Walikuwepo akina:

Hitler wa Ujerumani
Mussolin wa Italy
Franco wa Spain
Pinochet wa Chile
Iddi Amin wa Uganda
Bokassa wa Central Africa

Sasa tunaye mmoja anachipukia kwa kasi
 
atu wameumbwa na roho mbaya ajabu, wakikuona unaumia, unapata shida, huna kazi, huna pa kwenda, unapigwa etc, wanafurahi yaani roho yao hapo ndio ina furaha ajabu.

Hawa watu wapo hata humu, mtu hakujui anakuonaona tu lakini yupo busy na watu kakusanya kukuchukia
Mimama mibaba mizima hovyo Sana
 
atu wameumbwa na roho mbaya ajabu, wakikuona unaumia, unapata shida, huna kazi, huna pa kwenda, unapigwa etc, wanafurahi yaani roho yao hapo ndio ina furaha ajabu.

Hawa watu wapo hata humu, mtu hakujui anakuonaona tu lakini yupo busy na watu kakusanya kukuchukia
Mimama mibaba mizima hovyo Sana
hahaha, sadist wengine wanafurahi yanga inavyokosa mfadhili baada ya manji kubwaga manyanga...hahahaha.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom