Basi Nenda
JF-Expert Member
- Jul 29, 2017
- 20,795
- 48,057
Wakuu wengi wetu tunamfahamu saddam hussein lakini leo nawaletea kisa cha saddam na quran (uislamu)
Dikteta huyu aliwahi kuagiza iandikwe quran kwa damu yake
Yaani alijitoa damu ikawekwa kwenye chupa na kwenda sehemu maharumu ambapo maneno ya quran yaliandikwa upya bila wino bali kwa damu yake
Hii ilikuwa ni mwaka 1997 ,
Baada ya kutolewa madarakani, quran hii ilipatikana
Serikali ikashindwa ifanye nini juu ya quran ile
Kwa kuwa ni haramu kuandika quran kwa damu,kuna watu wakadai quran ile iteketezwe either kwa moto au kuchanwa lakini pia ni haramu kuteketeza quran
Hivyo basi quran hiyo iliachwa hivo hivo
Saddam pia hakuishia hapo, aliwahi kuagiza kuwa awekwe kwenye family tree ya mtume, na kweli aliwekwa na watu waliaminishwa kuwa saddam ni direct descendant wa mtume
Stori hii huwa haisemwi sana
Blood Quran - Wikipedia
Dikteta huyu aliwahi kuagiza iandikwe quran kwa damu yake
Yaani alijitoa damu ikawekwa kwenye chupa na kwenda sehemu maharumu ambapo maneno ya quran yaliandikwa upya bila wino bali kwa damu yake
Hii ilikuwa ni mwaka 1997 ,
Baada ya kutolewa madarakani, quran hii ilipatikana
Serikali ikashindwa ifanye nini juu ya quran ile
Kwa kuwa ni haramu kuandika quran kwa damu,kuna watu wakadai quran ile iteketezwe either kwa moto au kuchanwa lakini pia ni haramu kuteketeza quran
Hivyo basi quran hiyo iliachwa hivo hivo
Saddam pia hakuishia hapo, aliwahi kuagiza kuwa awekwe kwenye family tree ya mtume, na kweli aliwekwa na watu waliaminishwa kuwa saddam ni direct descendant wa mtume
Stori hii huwa haisemwi sana
Blood Quran - Wikipedia