Sadc:tanzania imeamua kuipooza malaria | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Sadc:tanzania imeamua kuipooza malaria

Discussion in 'International Forum' started by BONGOLALA, Nov 14, 2011.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Nov 14, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,294
    Likes Received: 1,656
    Trophy Points: 280
    nimeshtushwa sana kwa tanzania kutokuwepo kwenye list ya mradi wa kuangamiza malaria wa sadc,umoja huo umeteua windhoek namibia kuwa makao makuu ya mradi huo.msemaji wa sadc alisema lesotho imeshaangamiza malaria,tanzania imekataa kujiunga ktk mradi huo kwa kuwa imeamua kupooza control malaria sio kuiangamiza kabisa!my note kweli serikali letu halina huruma na raia wake ndio maana majuzi wamegawa vyandarua vilivyotengenezwa na muhindi wa arusha,kwa maana nyingine miradi ya malaria tanzania ni ufisadi mtupu hakuna nia ya kuumaliza ugonjwa huo:source bbc swahili
     
  2. eliakeem

    eliakeem JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,804
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Mkulu weka chanzo cha habari hii vizuri..... ili tujue kwa undani......
     
  3. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,757
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    wakiangamiza si watakosa ulaji!!???
    hela za semina
    hela za utafiti
    hela za vyandarua uchwara
    yaani viongozi wetu vichwa vya wendamzimu
     
Loading...