SABUNI NZURI KWA VITENGE NA NGUO ZINAZOCHUJA AU KUPAUKA:
HAICHUBUI WALA KUPAUSHA NGOZI YA MIKONO YAKO
Natucare ni sabuni nzuri sana kwa ajili ya kufulia vitenge au nguo ambazo zina kawaida ya kuchuja au kupauka haraka. Sabuni hii haina kemikali ambazo husababisha nguo kupauka.
Vile vile inalainisha nguo, ni nzuri pia kwa ajili ya nguo za ndani.
Aidha sabuni hii ni nzuri kwa usafi wa bafuni, jikonipamoja na kuoshea vyombo. Sabuni ina marashi mazuri ambayo hubakia kwenye nguo.
Ujazo wa sabuni hii ni 350mls ambao unafua nguo zaidi ya 25.
WASILIANA NASI KWA NUMBER 0755-522018 TUPO MWENGE KARIBU NA TRA
HAICHUBUI WALA KUPAUSHA NGOZI YA MIKONO YAKO
Natucare ni sabuni nzuri sana kwa ajili ya kufulia vitenge au nguo ambazo zina kawaida ya kuchuja au kupauka haraka. Sabuni hii haina kemikali ambazo husababisha nguo kupauka.
Vile vile inalainisha nguo, ni nzuri pia kwa ajili ya nguo za ndani.
Aidha sabuni hii ni nzuri kwa usafi wa bafuni, jikonipamoja na kuoshea vyombo. Sabuni ina marashi mazuri ambayo hubakia kwenye nguo.
Ujazo wa sabuni hii ni 350mls ambao unafua nguo zaidi ya 25.
WASILIANA NASI KWA NUMBER 0755-522018 TUPO MWENGE KARIBU NA TRA