Sababu zangu za kuchepuka, je za kwako ni zipi 2017?

Sababu zangu za kuchepuka, je za kwako ni zipi 2017?

We unaonekana hapo ulipo unalelewa kama kwenye kituo cha watoto yatima haiwezekan mwanaume unasumbuliwa hvyo na KE axe.Yaan badala yeye ndo ulimtee shida na maneno yake plus tabia za kisengerema
 
Sina utamu wowote zaidi ya chumvi na magadi, pia kuna ladha ya pilipili manga kwa mbaali.....

I thank God for being in menopause and I enjoy alot.

Kasinde.
Si kwel,i heard most of em dont even wan think abt it.
 
Ukichepuka angalau mara moja kila mwezi, kwa mwaka mzima unakua umechepuka mara 12

12÷366= 0.033
0.033×100=3.3%

Yaani kumbe unakua mwaminifu kwa 96.7% ambayo ni grade A```[emoji736]

Tuongeze juhudi 2018‍♂‍♂‍♂
Kumbe Mie mwaminifu Kwa asilimia karibia 100
 
Yan huyu jamaa anaonekana ni Marioo zero brain utavumuliaje kutukanwa na wife?tena mitus mikubwa hivyo ama alishapima oil ndo akuite shoga nawe unahesabia una mke?utachepuka mwisho ubebe ngoma ndo mkeo utamjua zaid hebu changanya pedo kaoe mke mwenye heshima
 
Back
Top Bottom