Sababu zangu za kuchepuka, je za kwako ni zipi 2017?

Sababu zangu za kuchepuka, je za kwako ni zipi 2017?

Unatukanwa na mwanamke hivyo na bado unaishi Naye!? Anakufukuzaje au wewe umeolewa mkuu.
Ameolewa. Si unaona hata anaambiwa kuwa watoto siyo wake na bado anasubiria mbivu?
 
Aaaaaah ulisema ktk shida, na raha na ktk kauli zako unamwelezea ukitaja "mke wngu" so komaa na hali yako
 
Mie niko singo fo laifu.
Kwakuwa sina mume maalum kubambiana sunna, ila I have life partners who make my life smooth and sweet.

Kwanza vacation partner, huyu nampenda mnoo maana huwa kila likizo yangu yupo available tukatumbue maraha. Shida tuu mie niko kikazi S.A. wakati yeye yuko kaskazini magharibi kabisa mwa S.A. Namshukuru Mungu tunabamba mnoo.

Pili yuko penny partner, huyu January December of a year hataki nitumie mshahara wangu analipa pesa tuu bila hata kumuomba, yeye furaha yake asikie sauti yangu tuu, tunaongea sana kwa simu. Hatujawahi kubambiana japo alishakuja S.A. tunatoka out mziki till majogoo kwakweli huyu namheshimu maana pesa yake tamuu.

Tatu yuko huyu mmoja huyu laah ni shiiiddeeer, nilimuonjesha shark siku moja tuu basi kawehuka hataki hata kuoa. Namwambia wewe unazeeka ujue mie sina mpango wa kuolewa na wewe wala kuzaa watoto maana siwezi muacha vacation partner wangu wala penny partner wangu ndo wanaoniweka mjini. Sijarudia tena kumpa shark maana looh amekuwa kama zezeta kutwa kucha anataka nimpe, aaahggh basi nampaga fake promise siku zinaenda.

Sasa hapo sijui kama nime cheat au aje.....

Kasie Mahaba.
Kwa utamu gan hasa ulionao bibi...menopause victim.
 
Mke wangu alianza maringo na kuninyima bila sababu, hadi ikabidi nitafute mchepuko, sa hivi nina mchepuko ambaye hunipa muda wowote nikihitaji isipokuwa siku akiwa MP.
 
Mie niko singo fo laifu.
Kwakuwa sina mume maalum kubambiana sunna, ila I have life partners who make my life smooth and sweet.

Kwanza vacation partner, huyu nampenda mnoo maana huwa kila likizo yangu yupo available tukatumbue maraha. Shida tuu mie niko kikazi S.A. wakati yeye yuko kaskazini magharibi kabisa mwa S.A. Namshukuru Mungu tunabamba mnoo.

Pili yuko penny partner, huyu January December of a year hataki nitumie mshahara wangu analipa pesa tuu bila hata kumuomba, yeye furaha yake asikie sauti yangu tuu, tunaongea sana kwa simu. Hatujawahi kubambiana japo alishakuja S.A. tunatoka out mziki till majogoo kwakweli huyu namheshimu maana pesa yake tamuu.

Tatu yuko huyu mmoja huyu laah ni shiiiddeeer, nilimuonjesha shark siku moja tuu basi kawehuka hataki hata kuoa. Namwambia wewe unazeeka ujue mie sina mpango wa kuolewa na wewe wala kuzaa watoto maana siwezi muacha vacation partner wangu wala penny partner wangu ndo wanaoniweka mjini. Sijarudia tena kumpa shark maana looh amekuwa kama zezeta kutwa kucha anataka nimpe, aaahggh basi nampaga fake promise siku zinaenda.

Sasa hapo sijui kama nime cheat au aje.....

Kasie Mahaba.
no you are not cheating....you cheat only if you are commited to some1
 
mi sijaoa hivo a not cheating.....eeti demu aliniambia nimecheat wakati nilishamwambia sina commitment...ila hata sababu sina...nikioa ntakuwa na sababu labda
 
Mkuu una matatizo makubwa kwenye ndoa yako, tafuta suluhisho la kudumu. Hilo la kuchepuka ni suluhisho la muda mfupi sana
 
Kwa utamu gan hasa ulionao bibi...menopause victim.

Sina utamu wowote zaidi ya chumvi na magadi, pia kuna ladha ya pilipili manga kwa mbaali.....

I thank God for being in menopause and I enjoy alot.

Kasinde.
 
Back
Top Bottom