UWOGA=UMASKINI
JF-Expert Member
- Dec 30, 2013
- 2,400
- 1,019
Kwakweli nina mke na watoto watatu nimeoa 2007 ila nimechepuka na wanawake watatu mwaka huu na sababu zote mke wangu alisabababisha kwa asilimia kubwa.
1.Aliponiambia kwa hasira hawa watoto siyo wako nilipandwa na hasira isiyo ya kawaida ila sikufanya reaction kwake nikaamua kutoka hapo nyumbani kwa bahati mbaya au nzuri nikakutana na bidada mzuri na mwenyewe upendo tukasalimiana tukapiga story mbili tatu tukabadilishana namba basi tukawasiliana mpaka nikasex naye siyo siri amekuwa faraja yangu kweli kuliko mke wangu.
2.Mke wangu aliponifukuza eti niondoke hapo nyumbani nikakae napopajua mimi nikamsaliti tena na mwanamke mwingine bila hata kupenda just campaign tukaishia sex.
3.Kiburi chake na makelele yake kinasababisha kila akikasirika nitamani kwenda kwenye faraja ya mda eti akikasirika ananitukana kabisa mfano kuna siku alinitukana mimi ni msenge tu yaani shoga kuanzia hapo hamu naye sina na sijui kama itarudi tena na huwa nikienda kwenye michepuko yangu wanaenjoi sana kuna mmoja mpaka natamani ningechukua jiko awe yeye ni mstaarabu hata kama ana tabia nyingine zilizojificha haziwezi kuwa mbaya kama hizi za mke wangu.
Je, wewe kipi kilisababisha uchepuke uwe mwanamme au mwanamke?
1.Aliponiambia kwa hasira hawa watoto siyo wako nilipandwa na hasira isiyo ya kawaida ila sikufanya reaction kwake nikaamua kutoka hapo nyumbani kwa bahati mbaya au nzuri nikakutana na bidada mzuri na mwenyewe upendo tukasalimiana tukapiga story mbili tatu tukabadilishana namba basi tukawasiliana mpaka nikasex naye siyo siri amekuwa faraja yangu kweli kuliko mke wangu.
2.Mke wangu aliponifukuza eti niondoke hapo nyumbani nikakae napopajua mimi nikamsaliti tena na mwanamke mwingine bila hata kupenda just campaign tukaishia sex.
3.Kiburi chake na makelele yake kinasababisha kila akikasirika nitamani kwenda kwenye faraja ya mda eti akikasirika ananitukana kabisa mfano kuna siku alinitukana mimi ni msenge tu yaani shoga kuanzia hapo hamu naye sina na sijui kama itarudi tena na huwa nikienda kwenye michepuko yangu wanaenjoi sana kuna mmoja mpaka natamani ningechukua jiko awe yeye ni mstaarabu hata kama ana tabia nyingine zilizojificha haziwezi kuwa mbaya kama hizi za mke wangu.
Je, wewe kipi kilisababisha uchepuke uwe mwanamme au mwanamke?