Sababu za wanawake kuendelea kuchezewa


Wewe walionaje hili?

  • Ni kweli

    Votes: 0 0.0%
  • Si kweli

    Votes: 0 0.0%
  • Inategemea

    Votes: 0 0.0%

  • Total voters
    0
  • Poll closed .
S

Stardust

Member
Joined
Nov 6, 2017
Messages
78
Likes
88
Points
25
S

Stardust

Member
Joined Nov 6, 2017
78 88 25
Habari wanajamvi,

Leo ninawasogezea hii ambayo ni sehemu ya uzoefu nilionao katika maisha yangu ya mahusiano.

Mara nyingi imezoeleka na inafahamika hivyo, kwamba wanaume ndio walaghai katika mapenzi na hutongoza wasichana ili kukidhi haja zetu.

Huo sio ukweli, wanaume tulio wengi tunatongoza tukiamini tunaweza kupata wife material, hakuna mwanaume anayetongoza mwanamke anayeonekana ni kicheche. Wanaume tunapenda kuuliza kama mpenzi mpya ana mahusiano na mwanaume mwingine mapema kabisa siku za mahusiano, majibu ya wanawake huwa ni, "Ningekuwa na mtu ningekukubali wewe?" Akiwa mstaarabu atakwambia alikuwa nae na waliachana siku,miezi au miaka kadhaa nyuma.
Hapo mwanaume unaingia mzima mzima ukiamini umepata mwenza ila cha kusikitisha miezi kadhaa badae unagundua ana uhusiano na mtu au watu wengine na ukifuatilia (binafsi huwa namtafuta jamaa nakaa nae chini namsilikiza mwanzo mwisho, sina tabia ya kupanic) unagundua ni mahusiano yaliyokuwapo kabla hajawa na wewe na wala hawajawaji kuachana na ushahidi unakuwa wazi kabisa na mwanamke anakosa cha kusema na kujikuta anaomba msamaha. Hapa mwanaume anaetaka wife material hawezi kukuelewa labda akugeuze Cocacola Baridi.
Katika hali hiyo mwanaume huamua kuachana na mwanamke wa namna hiyo ila cha ajabu mwanamke ndo huwa wa kwanza kumtangaza mwanaume kuwa kampotezea muda na kamchezea, kamtumia kamchoka kamuacha. Wanaume tumeumbwa mateso ila sio na kwenye mapenzi jamani mtuhurumie kesi zenu zingine mzikubali tu. Wanawake ndio mnachezea wanaume.
 
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined
Jan 16, 2014
Messages
20,880
Likes
30,854
Points
280
Nokia83

Nokia83

JF-Expert Member
Joined Jan 16, 2014
20,880 30,854 280
Hivi mwanamke hawezi kumchezea mwanaume?
 
beingsingle

beingsingle

JF-Expert Member
Joined
Nov 2, 2017
Messages
1,997
Likes
3,862
Points
280
beingsingle

beingsingle

JF-Expert Member
Joined Nov 2, 2017
1,997 3,862 280
Aisee, pole sana mkuu
 
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined
Jan 25, 2016
Messages
6,212
Likes
7,407
Points
280
Hussein Melkiory

Hussein Melkiory

JF-Expert Member
Joined Jan 25, 2016
6,212 7,407 280
Ngoja nipige kimya
 
kinehe

kinehe

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2016
Messages
207
Likes
189
Points
60
Age
34
kinehe

kinehe

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2016
207 189 60
Muhanga, xperience is agud teacher
 
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined
Jan 17, 2015
Messages
5,971
Likes
9,660
Points
280
Age
24
chaliifrancisco

chaliifrancisco

JF-Expert Member
Joined Jan 17, 2015
5,971 9,660 280
Hiyo kitu inaitwa

Reverse Psychology
 
F

fijo

Member
Joined
Oct 17, 2017
Messages
14
Likes
17
Points
5
F

fijo

Member
Joined Oct 17, 2017
14 17 5
Pole sana Stardust,

Hiyo sababu uliyoainisha inaweza kutokea pande zote,hata mwanamme anaweza kukwambia hana uhusiano but sio kweli anatafuta backup awe na wapenzi zaidi ya mmoja,ila kwa mwanamme kutongoza ni moja ya tabia,kwahiyo anaweza kuwa na wengi ila akapenda mmoja tu.

Sababu nyingine kama lengo la hayo mahusiano halijawekwa bayana ni rahisi kudanganyana, kila mmoja anakosa kumwamini mwenzi wake na kushindwa kuachilia wale wapenzi wa zamani inapelekea usaliti
 
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined
May 30, 2016
Messages
2,612
Likes
2,104
Points
280
Age
30
T

to yeye

JF-Expert Member
Joined May 30, 2016
2,612 2,104 280
acha tuchezeane bas
 
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined
Aug 9, 2016
Messages
1,735
Likes
1,081
Points
280
A

Akilinjema

JF-Expert Member
Joined Aug 9, 2016
1,735 1,081 280
Hivi mwanamke hawezi kumchezea mwanaume?
Unless tukubaliane na maana ya kuchezewa, vinginevyo in the first place Jibu ni ndiyo kuwa mwanamke hawezi kumchezea mwanaume "kwa sababu Za kimaumbile " Hata hivyo mwanamke anaweza kumlaghai mwanaume (rejea hadithi ya Samson na Delila).
 
W

west2016point

Senior Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
159
Likes
60
Points
45
Age
14
W

west2016point

Senior Member
Joined Feb 28, 2016
159 60 45
mmmmmmhhhhh wanaume ndo mnachezea wanawake coz wewe nasema kwa upande wako coz we ni mwanaume may b yamekutokea but asilimia kubwa wanaume ndi hawanauaminifu kabsaa,ata umuheshimu vpi mpenz wake but inakuwa tu for nothing,
 
S

Stardust

Member
Joined
Nov 6, 2017
Messages
78
Likes
88
Points
25
S

Stardust

Member
Joined Nov 6, 2017
78 88 25
mmmmmmhhhhh wanaume ndo mnachezea wanawake coz wewe nasema kwa upande wako coz we ni mwanaume may b yamekutokea but asilimia kubwa wanaume ndi hawanauaminifu kabsaa,ata umuheshimu vpi mpenz wake but inakuwa tu for nothing,
Mwanaume kutokuwa mwaminifu inatokana na matendo ya mwanamke, sasa mtu haeleweki unaanzaje kuweka moyo.
 
W

west2016point

Senior Member
Joined
Feb 28, 2016
Messages
159
Likes
60
Points
45
Age
14
W

west2016point

Senior Member
Joined Feb 28, 2016
159 60 45
Habari wanajamvi,

Leo ninawasogezea hii ambayo ni sehemu ya uzoefu nilionao katika maisha yangu ya mahusiano.

Mara nyingi imezoeleka na inafahamika hivyo, kwamba wanaume ndio walaghai katika mapenzi na hutongoza wasichana ili kukidhi haja zetu.

Huo sio ukweli, wanaume tulio wengi tunatongoza tukiamini tunaweza kupata wife material, hakuna mwanaume anayetongoza mwanamke anayeonekana ni kicheche. Wanaume tunapenda kuuliza kama mpenzi mpya ana mahusiano na mwanaume mwingine mapema kabisa siku za mahusiano, majibu ya wanawake huwa ni, "Ningekuwa na mtu ningekukubali wewe?" Akiwa mstaarabu atakwambia alikuwa nae na waliachana siku,miezi au miaka kadhaa nyuma.
Hapo mwanaume unaingia mzima mzima ukiamini umepata mwenza ila cha kusikitisha miezi kadhaa badae unagundua ana uhusiano na mtu au watu wengine na ukifuatilia (binafsi huwa namtafuta jamaa nakaa nae chini namsilikiza mwanzo mwisho, sina tabia ya kupanic) unagundua ni mahusiano yaliyokuwapo kabla hajawa na wewe na wala hawajawaji kuachana na ushahidi unakuwa wazi kabisa na mwanamke anakosa cha kusema na kujikuta anaomba msamaha. Hapa mwanaume anaetaka wife material hawezi kukuelewa labda akugeuze Cocacola Baridi.
Katika hali hiyo mwanaume huamua kuachana na mwanamke wa namna hiyo ila cha ajabu mwanamke ndo huwa wa kwanza kumtangaza mwanaume kuwa kampotezea muda na kamchezea, kamtumia kamchoka kamuacha. Wanaume tumeumbwa mateso ila sio na kwenye mapenzi jamani mtuhurumie kesi zenu zingine mzikubali tu. Wanawake ndio mnachezea wanaume.
poleeeeee
kama yamekukuta hayoo,
shukuru Mungu kwa kilajambo huwez jua kakuepusha na nini uko,
 
data

data

JF-Expert Member
Joined
Apr 9, 2011
Messages
18,277
Likes
8,257
Points
280
data

data

JF-Expert Member
Joined Apr 9, 2011
18,277 8,257 280
Hiyo vote sijaielewa...

Navote nini !??
 

Forum statistics

Threads 1,214,154
Members 462,521
Posts 28,503,085